เสริมจมูกตามโหงวเฮ้ง งานดี เงินปัง Amed Clinic จัดให้ได้ ไม่เชื่อต้องพิสูจน์!

Oporh

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
5 มิถุนายน 2018

ใครเชื่อเรื่องดวง ฮวงจุ้ย หรือแม้แต่โหง้วเฮ้งใบหน้าบ้าง?? ล้อมวงกันเข้ามาเลยจ้า วันนี้โอปอจะมารีวิวประสบการณ์จริงให้ฟัง ว่าหลังจากเสริมจมูกตามโหง้วเฮ้งไปแล้ว ชีวิตดี๊ดีมากขึ้นแค่ไหนจะว่าไปพื้นฐานโอปอก็เป็นคนมีดั้งอยู่แล้วนะคะ แต่รู้สึกว่าจมูกสั้นๆ มองแล้วไม่ปัง หน้าไม่พุ่ง ก็เลยเริ่มมองหน้าคลินิกศัลยกรรมดีๆ เชื่อถือได้ ก็กดติดตามเฟสบุ๊กเพจศัลยกรรมรัวๆ ส่องรีวิวจมูกเยอะมาก จนสุดท้ายตกลงปลงใจที่จะทำจมูกกับ Amed Clinic เพราะชื่อเสียงโอเค เห็นรีวิวมีแต่คนทำออกมาสวย เข้ากับรูปหน้า

เอาล่ะ... เรียกน้ำย่อยกันก่อน กับภาพก่อนงัดดั้ง
และภาพมุมเผลอๆ ที่ถ้าคนถ่ายไม่รู้มุมสวยของเรา คือพลาดหนักมาก ฮรื่อออ

ตอนแรกก็แอดไลน์ไปคุยก่อน ที่นี่เลยค่ะ @amedhotline (มี@ด้วยนะ) พี่ๆ เจ้าหน้าที่คุยดี คุยสนุกมาก ได้คิวพบคุณหมอก็รวดเร็วทันใจ ตอนเข้าไปคลินิกแอบตื่นเต้นไปหมดเลย แต่คุณหมอเป็นกันเองและให้คำปรึกษาดีมาก ก็ตกลงกันที่โอปอจะใส่ซิลิโคนแบบนิ่มUSA และเสริมปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังหู

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็แอบกังวลนะคะ ยังนึกหน้าตัวเองไม่ออก ว่าจะออกมาเป็นยังไง ><* แต่พอทุกอย่างเข้าที่ดีแล้ว ได้เห็นผลลัพธ์หลังทำจมูก จะบอกว่าปลื้มหนักมาก คุณหมอเหลาซิลิโคนออกมาได้เป๊ะอะไรเบอร์นี้ โหวงเฮ้งจมูกรับกับใบหน้ามากกก(ก.ไก่ล้านตัว) รู้สึกว่าหน้าปังสุดๆ ถ่ายรูปมุมไหนก็ดูดี และแน่นอนว่าการงาน การเงิน ก็ดีขึ้นจริงค่ะ (แน่นอนสิ สวยแล้ว งานเข้ารัวๆ อิอิ) ไปค่ะ! จัดเต็มตั้งแต่ภาพในห้องผ่าตัด จนถึงปัจจุบันกันเลย

ก่อนขึ้นเขียง ตื่นเต้นมาก♥

ถึงบ้านแล้ว ยาชาหมอดีจริงๆ

พอยาชาหมดฤทธิ์เท่านั่นแหละ!

วันที่1 ถึง วันที่3 เจ็บ+ช้ำมาเต็ม พอเข้าวันที่5 ยังเจ็บนิดๆ แต่ไม่ช้ำแล้ว

วันที่7 หลังตัดไหม ยุบไป80%

วันที่15 ยุบเข้าที่100% รัดแกนชัดขึ้นเรื่อยๆ

ปัจจุบันครบ 4 เดือน แล้วจ้า

สอบถามได้เรื่อยๆ น้าาา

ปลายเชิดสวยมากก เปย์ไปเท่าไหร่คะเนี่ย ถ้างานแก้จะเสียเพิ่มอีกเยอะมั้ยอ่ะ

ปลายเชิดสวยมากก เปย์ไปเท่าไหร่คะเนี่ย ถ้างานแก้จะเสียเพิ่มอีกเยอะมั้ยอ่ะ
ก็ไม่มากไม่น้อยค่ะ แต่ตอนจ่ายแอบมือสั่นนิดๆเหมือนกัน 5555
โอปอไม่แน่ใจเรื่องงานแก้นะคะ แต่เพื่อนที่เคยแก้ที่เอเมดปีที่แล้ว บอกว่า +5,000 ไม่รู้มีปรับเปลี่ยนอะไรอีกมั้ย
ลองแอดไลน์ @amedhotline ไปสอบถามดูน๊า

ปลายเรียวสวยเวอร์ ต้องใช้แค่กระดูกมารองเท่านั้นหรอคะเนี่ย ถึงจะได้ทรงแบบนี้
เห็นแล้วอยากแก้ใหม่เลยอ่ะ

หู้ววว ทรงนี้สวยมากเลยค่ะ เสียดายจมูกเราทำทรงนี้ไม่ได้

ปลายเชิดแล้วเงินเข้าจริงๆหรอคะ อยากได้ซีรี่ย์ใหม่อีกแล้วสิเรา อร้างงง

จ๋วยย เราก็ทำกับที่นี่ค่ะ

หน้าเหมือนฝรั่งไปเลย

กลับ
บน ล่าง