เสริมจมูก กระดูกหู หมอบอย ที่ วายบีคลินิก

beautyty1991

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
22 กันยายน 2016
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูกให้เพื่อนๆได้ชมกันค่า เราเลือกทำที่ วายบีคลินิก สาขาพระรามสามค่ะ กับหมอบอย

เราอายุ 21 ปีค่า กำลังศึกษาอยู่ ทำงานพาททาม เก็บเงินมาได้สักระยะค่ะ พอที่จะเสริมจมูกได้ ก็หาหมอที่ถูกใจ มาจบที่หมอบอยค่ะ เพราะมีโปรโมชั่นราคาไม่แพงมาก รีวิวในเพจของคลินิกก็ถูกใจค่ะ

เลือกทำแบบ ซิลิโคนตรงสันจมุก และปลายจมูกต่อด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู เพื่อนให้ยาวขึ้นและปลอดภัยนาน ๆ ไปไม่ทะลุค่า ราคาตอนที่เราทำ 19,900 เองค่ะ ถือว่าถูกมาก เป็นซิลิโคน เมนทิส ค่ะ

งานนี้มีประกันค่า หมอรับประกันหลังทำใ 6 gดือนค่ะ ทะลุเบี่ยวเอียง แก้ฟรีค่า สบายใจไปอี๊ก^^

รูปก่อนทำนะค่ะ

URL]]
[/IMG]

หมอบอกว่าเราเป็นคนจมูกยาวค่ะ แต่สันจมูกไม่มี เสริมแล้วจะดูเป็นคนจมูกยาวเลยค่ะ ยิ่งทำทำแบบหลังห๔ด้วย จะบาวและก็พุ่งด้วยค่ะ แต่หมอจะทำให้แบบปลอดภัย ไม่พุ่งดูปลอมมากเกินไปค่ะ

มาถึงขั้นตอนวันทำจมูกค่ะ เรามีนัด 14:00 ค่ะ เป้นคิวแรกของคุณหมอวันนั้นค่ะ ทำเมื่อวันที่ 22 เดือนสิงหาคม ค่ะ

ไปถึงคลินิก 13:30 เลยค่ะ รถติดหน่อย ดีค่ะ ที่ไปถึงหมอก็ยังไม่ถึงเหมือนกัน 555 มีเวลาเตรียมตัวค่ะ

ไปถึงเซนต์เอกสารรับยา จ่ายเงิน แล้วพี่พนักงานก็ให้ไปล้างหน้าในห้องน้ำ ใส่หมวก ถ่ายรูปเตรียมตัวขึ้นชั้นสามค่ะ

รูปหลังทำทันทีนะค่ะ

หลังเสริม 14 วันค่ะ

ครบ 1 เดือนค่า รูปวันนี้เลยค่า.... 22/9/16

เป็นไงบ้างค่า ถูกใจเรามาก ๆ เลยค่ะ คุ้มค่าที่สุดกับ 19,000 ที่จ่ายไป

คัยที่สนใจทำเหมือนเราติดต่อไปเลยค่า ไอดีไลน์ beauty_plus01 ..........^^..........

แก้ไขล่าสุด:
กลับ
บน ล่าง