เสริมจมูก ได้ 25 วันแล้วค่ะ yb clinic

puutoto

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
21 พฤศจิกายน 2015
สวัดดีค้าาาา มารีวิวเสริมจมูก ค่ะ ทำมาได้ 25 วันละคร้าาาา ตอนนี้แฮปปี้มาก ๆ ๆ ๆ คร้าาา ทรงสวย ถูกใจเลยค่ะ
เราทำมา ราคา 12500 ค่ะ ซิลิโคนนิ่ม ค่ะ เราต้องการเสริมธรรมชาติค้า

และสิ่งที่ได้มา ก็คือ ตรงใจเป๊ะเลยค่ะ

เลือกทำที่ yb clinic ที่ทองหล่อค่ะ ทำกับคุณหมอบอย ค่าาาาาา

ก่อนทำค่ะ

พักฟื้นคร้าาาาาาา

หลัง 4 วัน ( หารูป สองสามวันแรกไม่เจออ่ะ )

วันที่ 5 ค่ะ

ึ7 วันค่ะ ไปตัดไหมค่ะ ยังแบบว่า แพนด้าเลย

"เบี่ยวไหม หมอบอกว่า ให้รอยุบบวมก่อนค่ะ"

หลังเสริม 10 วันค่ะ ( น่าจะนะ นับผิดหรือเปล่า )

ขายเขียวช้ำละค่ะ เพราะ 360 องศา คริๆ

และต่อมาเลยค่ะ 25 ค่ะ แบบว่าชอบฝุดๆ คร้าาาา

บอกเลยค่ะ ชอบมากค่ะ ไม่ผิดหวังค่ะ ที่เลือกเสริมจมูกก่อนทำศัลยกรรมอื่น ๆ ในใจคิดไว้ว่าคงไม่ทำอะไรเพิ่มค่ะ พอใจแล้วคร้าาาา
http://www.mx7.com/view2/yJU89If4pScSiHD1

เจ้าของกระทู้มีพื้นฐานเดิมที่มาค่อนข้างดี

พอเติมเข้าไปนิดๆหน่อยๆ ก็ยิ่งสวยขึ้นครับ

มาอัพเดทต่อบ้างนะครับ จะได้เห็นว่าหลังทำหลายๆเดือนแล้วเป็นอย่างไรบ้าง

กลับ
บน ล่าง