เสริมจมูก absolute clinic สาขาพัทยา

nadcy1990

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
11 มิถุนายน 2016
อรุณเบิกฟ้า...นกกาโบยบิน ออกหากิน.... พอๆ โตละ ลมโชยเย็น ๆ ตอนเช้าๆ แบบนี้ เปิดหน้าต่างดูผิวน้ำทะเล สบาย ๆ แบบนี้ ยังไม่ออกไปไหน มานั่งลงรีวิวให้เพื่อน ๆ ดูกันค่ะ ว่าพัทยา ก็มีคลินิกศัลยกรรมนะเอ่อ.....
ก็ absolute ไงจะที่ไหนล่ะ เราเสริมจมูกมาได้สองอาทิตย์แล้วค่ะ หน้าตรงจมูกยังดูบวม ๆ อยู่ค่ะ แต่ด้านข้าง ยาวเวอร์ ๆ สวยสุด^^^ สอบสุดเช่นกัน เราน่าจะบวมเลย เพราะเราทานยาและวิตตามินมานานและเยอะมากค่ะ และก็ไม่ได้หยุดก่อนทานด้วยค่ะ แถมหลังเสริมจมูกตอนพักฟื้น ก็หยุดไม่ได้อีก เริศไหมละค่ะ ขาดวิตตามิน จะขาดใจค่ะ
เราเสริมจมูก กับคุณหมอเย็นค่ะ ที่ absolute clinic สาขาพัทยาค่ะ
ราคาที่ทำ อเมริกา นิ่มพิเศษ 15,000 บาทค่ะ มีค่ายาทาน และดูแลล้างแผล ตัดไหม จนครบ 500 บาทค่ะ

รูปก่อนเสริมจมูกนะค่ะ

หลังเสริมทันที ถ่ายก่อนกลับบ้านค่ะ

หลังเสริม 1 สับดาห์ค่ะ

หลังเสริม 2 อาทิตย์ค่า

เพื่อน ๆ ที่สนใจ เสริมจมูก ที่พัทยาแนะนำที่ absolute clinic เลยค่า

ปลายจมูกหมอน่าจะตกแต่งให้เรียวกว่านี้ แต่สโลปตรงสันสวยดีครับ

กลับ
บน ล่าง