เสริมจมูก yb clinic #ทีมหมอบอย

rapanxx

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
13 ตุลาคม 2015
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูก ให้เพื่อน ๆ ดูกันคร้าาาาา ราคากลางๆ แต่ก็เต็มใจจ่ายและมารีวิวค่ะ
ทำซิลิโคนนิ่ม บิดได้ 13000 ค่ะ ค่ายา 750 ค่ะ

กับคุณหอบอย yb clinic ทองหล่อซอย 3 ค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

จมูกก็มีสันอยู่แล้วค่ะ แต่อยากให้มันสูงขึ้นอีกหน่อย จะได้แต่งดูดีขึ้นมาหน่อยค่ะ หามุมถ่ายรูปได้ง่ายขึ้น
สาเหตุที่เลือกที่คุณหมอบอย ก็คือ เพื่อน ๆ ทำหลายคนค่ะ สวย ดูดี ไม่โด่งมาก ทรงธรรมชาติดีมาก ๆ เพื่อนบอกว่า หมอเหลาซิลิโคนทุกเคสเลยค่ะ

และนี้รูปหลังทำทันทีค่ะ ( ดูไม่สูงมาก เพราะเป็นคนมีสันจมูกโด่งพอสมควรอยู่แล้วค่ะ )

ต่อไป ระยะพักฟื้นค่ะ รูปมาเท่านี้นะค่ะ เริ่มหายไปแล้วค่ะ ตอนพักฟื้น แบบว่า ของเราบวมช้ำมาก ๆ หน่อยค่ะ แต่พอผ่าน 7 วันก็หายเป็นปกติค่ะ

1 วัน

2 วัน

3 วัน

ึ7 วัน

10 วัน

เนี้ยค่ะ พอผ่าน 10 วัน ก็ปกติเลยค่ะ ไปตัดไหม หมอบอกว่า มันจะรักแกนซิลิโคนมากกว่านี้ค่ะ

จนมาถึงปัจจุบันค่ะ 1 เดือนเต็มค่ะ

กลับ
บน ล่าง