เสริมจมูก yb clinic

wersrin

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
29 ตุลาคม 2015
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมจมูก ค่ะ ราคาที่ทำ 13000.- ค่ะ กลับคุณหมอบอยค่ะ ที่ yb clinic ทองหล่อค่ะ

เราทำมาได้ เมื่อวันที่ 3 กันยา ค่ะ จะเข้าสงเดือนแล้วค่ะ เราว่ามันสวยดีนะค่ะ ธรรมชาติดีมากค่ะ ถ้าคนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนมาเห็นก็ไม่รู้ว่าเสริมจมูกมาค่ะ

มาดูรูปเลยนะค่ะ ก่อนทำค่ะ

หลังทำ 1 วันค่ะ

ตาปิดเลยทีเดียวค่ะ นอนประครบเย็นทั้งวันทั้งคืนค่ะ แบบว่า ไปทำงานไม่ได้เลยค่ะ ดีที่ ลาไว้สามวัน ไม่อย่างนั้น ตายแน่ค่ะ

มาถึง 7 วันค่ะ เพราะมันบวมมากก่อนหน้านี้ ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลย

ดีขึ้นเยอะมากแล้วค่ะ ยังบวมๆ อยู่ เราไปตัดไหม วันที่ 10 หลังทำค่ะ
และรูปวันที่ 10 นะค่ะ

อยากจะบวกว่า ของเรา 10 วันหายเลยค่ะ แรก ๆ บวมมากหน่อย แต่ก็หายเร็วค่ะ

และวันที่ 12 นะค่ะ

และรูป ณ ปัจจุบัณค่ะ จะเข้าสองเดือนแล้วค่ะ

กลับ
บน ล่าง