เสริมหน้าอก ไม่ใหญ่โอเวอร์จนเกินไป By คุณหมอโภคิน

thossa_

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
9 มกราคม 2018
สวัสดีตอนสายๆค่ะ วันนี้จะขอมารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ ขนาด 300cc
ซึ่งเราไม่ค่อยเห็นสาวๆเสริมขนาดนี้กันเท่าไร ส่วนใหญ่ก็จะ 350cc ขึ้นไปเลย
เราไม่อยากได้ขนาดใหญ่ค่ะ แค่อยากเสริมให้พอมีหน้าอกขึ้นมาบ้าง
ก็เลยลองปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก้เลยแนะนำซิลิโคน Mentor ขนาด 300cc ค่ะ

พื้นฐานหน้าอกเราก็แทบไม่ค่อยมีเลยค่ะ พอมีเนื้ออยู่บ้างให้รู้ว่าเป็นหน้าอก 55
ก้็เลยอยากเสริมมากๆ ยิ่งหารีวิวดูยิ่งเกิดกิเลศมากขึ้นจนทนไม่ไหว ก็เลยหาวันลาพักร้อน
และจัดแจงจองคิวเสริมหน้าอกเลยค่ะ โดยเลือกเสริมกับคุณหมอโภคิน เพ็ชรหอม
ศัลย์แพทย์ประจำ Absolute Beauty Clinic ค่ะ คลีนิกค่อนข้างดังด้านนี้
และส่วนตัวก็ชอบรีวิวของคุณหมอโภคินมากๆค่ะ ทรงสวยและดูธรรมชาติๆด้วย
ขนาดและรอยแผลก็เล็กและเนียนมากๆ ไม่สังเกตุก็แทบจะมองไม่เห็นเลยค่ะ เต้านมบังมิดเลย
ตอนนี้เราก็เสริมได้ประมาณ 3 เดือนแล้วค่ะ ทรงหน้าอกก็สวยขึ้นเรื่อยๆ และก็นิ่มด้วย
ชอบมากๆค่ะ ประทับใจในฝีมือคุณหมอมากๆค่ะ เลยอยากจะมาแบ่งปันรีวิวให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ อิอิ
สนนราคาเสริมก็อยู่ที่ 70,000 บาท ไม่รวมค่ายาและค่าตรวจสุขภาพนะคะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 3 เดือน

กลับ
บน ล่าง