เสริมหน้าอก 15 วัน ทรงสวย ธรรมชาติ เหมือนไม่ได้เสริมเลย

sureesure

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
5 ตุลาคม 2017
สวัสดีค่ะทุกๆยูซเซอร์ ในเว็บไซต์โดดเด่นค่ะ หลังจากไปเสริมหน้าอิอกมาแล้ว อยากจะมารีิวิวค่ะ
ใช้เวลาในการเตรียมตัวพอสมควรเลยค่ะ สำหรับการเตรียมความพร้อมก่อนการเสริมหน้าอกของตัวเอง
เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของเราด้วยค่ะ แน่นอนค่ะว่าต้องให้มั่นใจว่าพร้อมก่อนถึงจะทำ
ในร่างกายเราไม่มีส่วนไหนที่อยากจะทำศัลยกรรมเลยนอกจากเสริมหน้าอกค่ะ คืออยากเสริมมานานแล้วด้วย
ตอนนี้ก็พร้อมแล้วค่ะ และผลลัพธ์ที่ได้ไปเสริมมา ก็อยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆสมาชิกชมด้วยกันค่ะ
เรามั่นใจเลือกเสริมที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ เราได้ศึกษาหาข้อมูลใน Internet มาพอสมควรเลยค่ะ
ความเห็นส่วนใหญ่หรือรีวิวส่วนใหญ่ก็แนะนำที่นี่เป็นอันดับแรกๆค่ะ ราคาก็ไม่สูงและไม่ต่ำจนเกินไป
ก็เลยได้ติดต่อทางคลีนิกเพื่อนัดหมายพูดคุยกับคุณหมอในเรื่องของการเสริม ก่อนการวางเงินจองคิวค่ะ
ในวันที่ปรึกษาก็ค่อนข้างนั่งรอนานมากๆค่ะ ถึงแม้ว่าลูกค้าจะไม่ค่อยเยอะก็ตาม แต่ก็เข้าใจได้ค่ะ
บางทีคุณหมออาจติดผ่าตัดให้ลูกค้าท่านอื่นๆอยู่ ถึงเวลาที่ต้องพบคุณหมอ ก็ให้คำแนะนำค่อนข้างโอเคค่ะ
ก็ข้อมูลที่ออกมาก็สไตล์ๆคุณหมอทั่วๆไป คุณหมอไม่ค่อยยิ้มเท่าไรค่ะ เราก็ไม่ค่อยกล้าถามเยอะมากนัก
แต่โดยรวมก็ค่อนข้างเข้าใจในข้อมูลที่คุณหมอได้อธิบายมา จึงตัดสินใจวางเงินจองคิว 5,000 บาทค่ะ
และนัดคิวผ่าตัดอีก 1 อาทิตย์ค่ะ ระหว่างนี้ก็ต้องไปตรวจสุขภาไว้ก่อนค่ะ ที่โรงพยาบาลไหนก็ได้

มาถึงวันผ่าตัดก็ตื่นเต้นเล็กน้อยค่ะ เป็นธรรมดาของการศัลยกรรมครั้งแรกค่ะ สั่นมากๆตอนนั้น
วินาทีที่เห็นห้องผ่าตัด ขาอ่อนแรงและสั่นมากเลยค่ะ และก็ได้กลิ่นยาโชยมาบิ้วอารมณ์มากๆค่ะ กลัมากๆ
พอเข้าห้องผ่าตัดก็จะมีวิสัญญีมาซักประวัติเราเพิ่มเติม หลังจากนั้นก็เหมือนจะมีการฉีดยาที่แขนนะคะ
แล้วก็ให้นับ 1-10 ค่ะ เรานับไปถึงเท่าไรไม่รู้ ก็ไม่รู้สึกตัวแล้วค่ะ ตื่นมาอีกทีก็อยู่ในห้องพักฟื้นแล้ว
ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ เห็นบางรีวิวจะบอกว่าจะเหมือนนั่งรถไฟ จะเหมือนตกเหว แต่เราไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

ก่อนเสริมหน้าอกค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 5 วันค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 10 วันค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 15 วันค่ะ

นี่คือสิ่งที่เราคุยกับคุณหมอในวันที่เจอคุณหมอครั้งแรกค่ะ คืออยากได้แบบธรรมชาติ ไม่ใหญ่จนเกินไป
และไม่ดูกลมเป็นบล็อกค่ะ ซึ่งคุณหมอก็แนะนำให้เสริมขนาด 335 cc ซิลิโคน Sebbin ค่ะ
ราคา 55,000 บาท และก็มีค่ายาอีก 1,000 บาท ราคาไม่สูงเลค่ะ เมื่อเทียบกับผลลัพธ์และชื่อเสียงของคลีนิก
ทรงที่ออกมาก็ได้แบบที่เราต้องการเลยค่ะ ขนาดกำลังพอดี หน้าอกคล้อยนิดๆแบบธรรมชาติให้มา
ไม่เหมือนเสริมซิลิโคนเข้าไปเลยค่ะ ก็ตอนนี้ชอบมากๆเลยค่ะ คุณหมอบอกว่าเดี๋ยวจะสวยกว่านี้อีกค่ะ
ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ก็คิดว่าหน้าอกก็สวยแล้วนะคะ พอคุณหมอบอกแบบนี้ เดี๋ยวจะถ่ายมารีวิวอีกนะคะ​

กลับ
บน ล่าง