เสริมหน้าอก 400cc Absolute Beauty Clinic Dr.โภคิน

annapop

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
11 พฤษภาคม 2017
สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinic ค่ะ ได้ดูรีวิวมานานแล้ว
วันนี้ขอมารีวิวเองบ้างค่ะ สาวๆหลายๆคนคงจะเคยได้ยินแต่ชื่อคุณหมอชาติชายใช่ไหมคะ
ตอนนี้ที่คลีนิกก็มีคุณหมอท่านใหม่มาประจำเพิ่มอีก 1 คนแล้วค่ะ ชื่อคุณหมอโภคิน
หลังจากที่ได้ดูรีวิวของคุณหมอโภคินแล้ว ฝีมือก็ไม่ต่างจากคุณหมอชาติชายเลยค่ะ
สวยเหมือนกันเป๊ะ!! แล้วที่สำคัญญญญญญ ราคาถูกกว่าคุณหมอชาติชายตั้ง 5,000บาท
แต่เห็นว่าเดี๋ยวราคาก็ปรับขึ้นแล้ว วันนี้ก็เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆชมกันค่ะ
เผื่อว่าสาวๆคนไหนรอคิวคุณหมอชาติชายไม่ไหว จะได้มีคุณหมอโภคินไว้ในใจอีก 1 คน

เราเสริมซิลิโคน Sebbin ขนาด 435 cc ค่ะ คุณหมอผ่าตัดใส่ซิลิโคนใต้ราวนมค่ะ
ใช้วิธีผ่าตัดโดยการดมยาสลบ มีวิสัญญีคอยดูแลตลอดการดมยาเลยค่ะ อุ่นใจมากๆ
ผ่าตัดที่คลีนิกเลยค่ะ ห้องผ่าตัดดูสะอาดสะอ้าน เครื่องไม้เครื่องมือก็ดูดี ดูทันสมัยค่ะ

หลังผ่าตัดมา 3 วันแรกทรมานมากๆเลยค่ะ ปวดมากๆเลย จะนอนก็นอนไม่หลับ
แต่ผ่านช่วงนั้นมาได้จะสบายมากเลยค่ะ ต้องอดทนนิดนึงค่ะ แต่เพื่อนเราบางคนก็ไม่ปวดนะ
นางออกกำลังกายเป็นประจำ น่าจะมีส่วนทำให้ร่างกายแข็งแรง เลยฟื้นตัวเร็ว

ตอนนี้ก็เสริมได้ 2 เดือนแล้วค่ะ ทรงใหญ่ถูกใจมากๆค่ะ ไม่แข็งด้วย ชอบมากๆ
ถือว่าเป็นการเจ็บตัวที่คุ้มค่านะคะ ตอนนี้จะใส่ชุดไหนก็สวย ก็เริ่ดค่ะ 555​

แก้ไขล่าสุด:
กลับ
บน ล่าง