เสริมหน้าอก Absolute beauty clinic

toptech

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
26 พฤษภาคม 2015
[align=center]สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมหน้าอก ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ หลังจากที่ทำไปแล้ว เกือบๆ 20 วันค่ะ
ตอนนี้น้องนมนิ่มมาก ๆ เลยค่ะ นวดทุกวัน กลัวเหมือนกันว่ามันจะแข็ง มีพังผืด
หมอบอกว่า ให้นวดเยอะๆ ยิ่งนวดเยอะยิ่งสวย แต่อย่านวดมั่ว เดี๋ยวมันจะผิดทรง ขอบจะพลิกได้

ตอนนี้ตัดไหมเรียบร้อยแล้วค่ะ ทรงสวยโอเคมาก ๆ เลยค่ะ
เราทำมาในราคา 69000 ค่ะ รวมค่าดมยาสลบค่ะ ซิลิโคนอเมริกา ผิวทราย ทรงกลมค่ะ
มี่ค่ายาทาน 1000.- ค่ะ ได้แถมนวดหน้าอก และเลเซอร์รอยดำที่แผลคีรอยค์ถ้ามีหลังทำค่ะ ( แต่ตอนนี้ไม่มีค่ะ)

โดยคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ ที่ Absolute beauty clinic ทองหล่อค่ะ
เราติดต่อเซลล์ผ่านไลน์นี้ค่ะ ดูแลดีค่ะ ไอดีไลน์ absolute_vaser

เราเสียดายมากค่ะ เพราะเพื่อนเราไปทำตอนต้นปี ได้ราคาแค่ 55000 เอง เราเพิ่มสนใจจะทำ เลยโดนไป 69000.- แอบต่อค่ะ แต่เขาให้ของแถมแทน
ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรกับราคาค่ะ เพราะมั้นใจที่จะทำที่นั้น อีกอย่างเพื่อนไปทำมาแล้ว ดี ไม่มีปัญหา ดูแลตลอดระยะเวลาที่ซิลิโคนอยู่ในหน้าอกเราค่ะ เขาขอแค่อย่าขาดการต่ิดต่อกลับคลินิกเขาค่ะ และเข้าไปตรวจตามนดทุกครั้ง
รูปก่อนทำค่ะ

ก่อนขึ้นเขียง หมอเขียนไว้ค่ะ เป็นหลักฐานว่า จะใส่ 400 นะ ดีจัยมากค่ะ ที่หมอให้ไซต์นี้ เพราะตอนที่ปรึกาา หมอจะไม่ให้ หมอบอกใหญ่ไป

และรูปหลังจากที่ได้อัฟไซต์เรียบร้อยค่ะ 20 วัน สวยสวย สมใจค่ะ

แก้ไขล่าสุด:
กลับ
บน ล่าง