เสริมหน้าอก350cc. ประทับใจที่สุดในชีวิตทำกับคุณหมอดารินทร์

Koonni7

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
30 กรกฎาคม 2019
ประทับใจที่สุดในชีวิต อยากจะมาบอกต่อคนอื่นๆ เผื่อจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อย

เราชื่อมด อายุ 30 ปี สูง 164 ซม. น้ำหนัก 48 กก. รูปร่างผอมสูงมีก้นนะค่ะ

แต่ไม่มีเนื้อนม เมื่อก่อนคิดว่าถ้ามีลูกแล้วเราน่าจะมีน้ำมีนวล มีนมบ้าง

แต่พอมีลูกค้าสิ่งที่เราคิด กับสิ่งที่เป็นมันสวนทางกันเลยค่ะ ตอนให้นมลูกก็ยังพอมี

พอหยุดให้นมลูกแค่ 6เดือนเท่านั้น น้ำนมก็ไม่มี เนื้อนมก็หาย รู้สึกอึดอัดใจมากที่สุด

เลยต้องมาศัลยกรรมเสริมหน้าที่ เดอะซิปคลินิก รู้จักที่นี่เพราะเราเข้าติดตามกลุ่มปิด

ศัลยกรรม ดูรีวิว ดูคอมเม้นท์ ดูรูปนมก่อนตลอดเห็นคนอื่นเขาทำกันสวยทั้งนั้น

เราก็เลยจองคิวทำกับคุณหมอดารินทร์เลย เรามั่นใจเพราะคุณหมอค่อนข้างดังและ

มีชื่อเสียง คนทำกันเยอะ เคสทำหน้าอกเยอะมาก

คุณหมอแนะนำให้เราเสริม 350cc ทรงกลม เสริมแล้วก็จะดูเป็นธรรมชาติไม่ใหญ่

เกินตัวพอทำแล้วโอเคมากจริงๆ มาดูกันเลยค่ะ สวยแล้วต้องโชว์กันหน่อย

ดูแล้วถ้าใครสนใจก็แนะนำนะค่ะ เดอะซิปคลินิก ทำแล้วสวยแน่นอน​