เหตุผลที่เลือกอัพไซส์ที่ the sib clinic เพราะคุณหมอเก่ง ทำแล้วสวยจริงค่ะ

Lin-lalin

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
3 เมษายน 2019
อัพไซส์ครบ 2 เดือนละค่ะ เราไปเสริมที่ the sib clinic

คุณหมอค่อนช้างมีชื่อเสียง เก่งมากค่ะ แค่ชื่อคลินิกก็มีแต่คนรู้จักพอสมควร

นี้แหละคือเหตุผลที่เราเลือกทำที่นี่

หน้าอกตอนนี้สวย อกชิดมาก เราใส่ขนาด 375cc.

จุดเริ่มต้นที่อยากเสริมก็เริ่มมาจากพื้นฐานหน้าอกเราเล็กม๊ากกกก

เวลาใส่เสื้อผ้าก็ดูไม่สวย ไม่มั่นใจเลย อยากได้ชุดสวยๆ แบบคอกว้าง

ก็ไม่กล้าใส่ กลัวก้มหน้าอกแล้วคนอื่นเห็นฟองน้ำ รู้สึกเบื่อตัวเองมากเลย

ก็เลยตัดสินใจมาเสริมหน้าอกดีกว่าจบปัญหาพวกนี้ ปกติเราชอบอ่านรีวิว

อยู่เป็นประจำ ก็เก็บข้อมูลดูว่าคุณหมอไหนทำแล้วโอเคที่สุด เราก็เลย

เลือกมาทำที่ the sib clinic นี่แหละค่ะ เห็นรีวิวที่คนอื่นมากทำกับคุณหมอเยอะมาก

ตอนนี้ก็ผ่านมา 2 เดือนแล้ว ก็นวดๆ หน้าอกทุกวันเลยค่ะ ช่วงแรกก็รู้สึกเจ็บบ้าง

แต่พอผ่านมาสักหนึ่งสัปดาห์ก็ดีขึ้นเอง หากใครที่อ่านของเราแล้วสนใจ

เราก็อยากแนะนำให้เลือกทำที่นี่แหละค่ะ สวยครั้งเดียวจบเลย​