เหล่งเอี๊ยง VS เหล่งเอี๊ยง Extra ต่างกันอย่างไร

surgerycare

Junior Member
Registered
เข้าร่วม
14 พฤศจิกายน 2013
สวัสดีค่ะน้องๆ ที่กำลังตามหาข้อมูลเหล่งเอี๊ยง วันนี้แอดมินจะมาตอบคำถามให้ค่ะว่า
เหล่งเอี๊ยง VS เหล่งเอี๊ยง Extra ต่างกันอย่างไร ?

เหล่งเอี๊ยง สมุนไพรจีนครอบจักรวาล เป็นยาธาตุเย็นมีสรรพคุณช่วยดับร้อน ลดไข้ ล้างพิษ อีกทั้งช่วยบำรุงร่างกายปรับสมดุลให้ร่างกายหายจากอาการอ่อนเพลีย มีส่วนประกอบ คือ เหล่งเอี๊ยง,ตาเต็ก,แบะตง และเต็งซิมค่ะ

และสุดพิเศษเหล่งเอี๊ยงของทางร้าน Surgery Care จะเป็นเหล่งเอี๊ยงExtra เสริมสมุนไพร อีก4 ชนิด รวมเป็น 8 ชนิด และเขากุยตัวสำคัญที่สุดของเหล่งเอี๊ยงจะอยู่ในรูปแบบผง ทำให้ร่างกายดูดซึมได้ง่ายเห็นผลดีขึ้น เพิ่มประสิทธิภาพให้หายไวมากกว่าเดิม

เหมาะสำหรับผู้ป่วยที่ต้องเข้ารับการผ่าตัดในกรณีต่างๆ เนื่องจากตัวยาเหล่งเอี๊ยง จะช่วยลดการอักเสบ ลดปวด และช่วยสมานแผลจากการผ่าตัดได้ดี พร้อมช่วยฟื้นฟูร่างกายจากการผ่าตัดให้หายเร็วยิ่งขึ้นค่ะ

สำหรับใครที่กังวลว่าเป็นสมุนไพรต้ม กลัวทานไม่ได้ บอกเลยค่ะว่าเหล่งเอี๊ยง Extra ทานง่ายมากค่ะ ทางร้านมีการปรับสูตร เพิ่มเต็มซิม ช่วยดูดสีและกลิ่น ทำให้ ไม่เหม็น ไม่ขม รสจืดๆ ทานง่ายไม่ต้องกังวลนะคะ

ลูกค้าทานแล้วเห็นผลดี ชื่นชอบ มารีวิวให้มากมาย เรามาชมกันค่ะ

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

เหล่งเอี๊ยง EXTRA 1 ห่อ 550 บาท ต้มได้ 4 ครั้ง ทานได้ 2 วันค่ะ

สำหรับสาวๆหนุ่มๆ มีแพลนศัลยกรรม อยากหายเร็ว มีเวลาพักฟื้นน้อย

สวยไวปรึกษาเรานะคะ Line : @surgerycare , Tel. 097-4475573

กทม ปริมณฑล สำหรับสาวๆ ต้องการสินค้าด่วน ทางร้านมีบริการเรียกแมสนะคะ ไม่อยากรอสินค้านาน ทักมาเช็คค่าแมสได้เลยค่ะ

ไฟล์แนบ

39.5 KB · ดู: 0
    80.9 KB · ดู: 0
    297.8 KB · ดู: 0
    273.3 KB · ดู: 0
  • Like
การตอบรับ: 0pEL