เเนะนำครีมที่ใช้อยู่ ค่ะ ใช้เเล้ว ดีจริง เลยมาบอกต่อ

Moowanlovely

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
18 พฤศจิกายน 2014
ครีมที่ใช้อยู่ค่ะ ใช้เเล้วชอบมากค่ะ เราซื่้อมาใช้ เราซื้อที่ บิวทิส คลินิก ค่ะ มัน จะมาเป็นเซตค่ะ
ชุดรักษา สวยครบวงจร 3,560 บาทเองนะคะ เราใช้ไป 1 เซต ใช้เเล้วหน้านุ่ม มากจริงๆๆ เเละขาวใสมากจริงๆค่ะ...

นี่ค่ะ เซตนี้

1. Whitening Foam (เช้า+ก่อนนอน)
ทำความสะอาดผิวหน้าได้หมดจด พร้อม "Nano White Complex" ที่ช่วยให้ผิวดูสว่างกระจ่างใส ได้ตั้งแต่ขั้นตอนแรก

2. Super Micro Q10 (ก่อนนอน)
ตรงเข้าฟื้นบำรุงเซลล์ผิวให้ผิวแข็งแรง จนแน่นกระชับ ริ้วรอยจึงเลือนหายไปอย่างรวดเร็ว

3. Collagen Gold Radiance (ก่อนนอน)
การบูรณาการผิวชั้นสูง ด้วยทองคำที่เลอค่า ผสานคอลลาเจนเพื่อปรับผิวหน้าให้สว่างใส เปล่งประกาย กระชับ พร้อมลดเลือนริ้วรอยในขั้นตอนเดียว

4. Turbo Lift Up (เช้า+ก่อนนอน)
กระชับผิวในรูปแบบ3มิติ!! พร้อมลดเลือนริ้วรอยได้อย่างเร็ว ด้วยโครงข่ายเปปไทด์ ชนิดที่ผิวต้องการที่จะพยุงทุกการหย่อนคล้อย ให้กลับมาดูเรียวกระชับขึ้น

5. Super Sun Screen SPF60/PA+++ (เช้า)
ป้องกันแสงแดดUVA/UVB พร้อม Nano Titanium ช่วยสะท้อนแสง ทำให้ผิวสว่างใสในทันที และป้องกันไม่ให้ผิวกลับมาหมองคล้ำอีก

(***แอบจิกมาจากเพจเขา อิอิ ...)

:clap::giggle::rofl::rofl::rofl::rofl::giggle::giggle::giggle:

กระทู้เพิ่มเติมหมวดหมู่เดียวกัน