แก้จมูก ที่ Yb holistic clinic

naphet

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
25 พฤษภาคม 2015
สวัดดีค่ะ มารีวิวภาพก่อนหลัง แก้จมูก ได้ สองอาทิตย์ที่ วาบาย โฮลิสติก คลินิก ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ
แถวทองหล่อซอย 3 ค่ะ ทำกับคุณหมอบอย อดิศร ค่ะ

เราแก้มาในราคาเต็มไม่ได้โปรอะไรเลยค่ะ เพราะรีบจอง รีบทำ จองวันนี้ทำพรุ่งนี้เลย ไม่ได้จองนาน ไม่ได้ดูโปร ติดตามโปรของที่ไหนเลยค่ะ เห็นว่าเพื่อนทำมาชอบ ก็เลยโทรไปจองคิวแก้เลยค่ะ

ของเราแก้ธรรมดาค่ะ เอาสันจมูก และปลายจมูกเพิ่มขึ้นหน่อยค่ะ เพราะของเก่าทำมานานมากแล้วค่ะ สิบปีกว่าค่ะ ตอนนี้ยังเป็นซิลิโตคนแข็งอยู่เลยค่ะ ได้ทรงแบบแข็ง ๆ สันไม่สูงมากมากค่ะ

ด้วยที่เห็นว่าเพื่อนทำมาสูงกว่า และไม่ดูหลอกตาจนเกินไปจากที่ วายบี เลยสนใจจะแก้ที่นั้นเหมือนกันค่ะ ก็โทรจองคิวเลยอย่าที่บอกไป

ของเราบวมมากอยู่สองวันค่ะ ทำวันศุกร์พักเสาร์อาทิตย์ก็หายดีค่ะ ไม่ใช่หายสนิท แต่ก็ไปทำงาานได้ค่ะ ประคบเย็บแบบหนักๆ เลย สองวันคือ เสาร์ อาทิตย์ค่ะ

รูปก่อนหลัวทำ สองอาทิตย์นะค่ะ
[attachimg]299475[/attachimg]

คัยสนใจสอบถามข้อมูลทางคลินิก ก็ลองหาข้อมูลใน อินเตอร์เนตได้ค่ะ คลินิก มีเพจ มีไอจีค่ะ เราให้เพื่อนติดต่อให้ บ่มีข้อมูลเองเลยจ้า

กลับ
บน ล่าง