แก้จมูก พร้อมตัดปีก ที่ วายบี คลินิก

canticha

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
29 กันยายน 2017
สวัดดีค่ะ เรามารีวิวแก้จมูก พร้อมตัดปีกนะค่ะ ที่ วายบี คลินิก สาขาพระรามสาม เดิมเราเคยเสริมซิลิโคนมา ประมาณ 3 4 ปีแล้วค่ะ แล้วมันเบี่ยว เพิ่มมาเบี้ยวมาก ๆ ตอนเข้า 4 ปีนี้แหละค่ะ หลังจากที่ดูรีวิว ดูผลงานคุณหมอหลาย ๆ ที่แล้ว ก็ตัดสินใจ เลือกที่วายบี คลินิก เพราะผลงานคุณหมอเข้าตาที่สุดค่ะ

เรานัดเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ เพราะเป็นงานแก้ ไม่อยากแก้อีกแล้ว อยากทำให้มั้นใจไปเลย ในครั้งนี้ หลังจากที่นัดคุยกับคุณหมอเรียบร้อย เราก็วางเงินจองเลยค่ะ ในวันที่ปรึกษาคุณหมอ และขอลงคิวแก้ อีก 1 เดือนข้างหน้า เพราะทำเร็วกว่านี้ไม่ได้ ยังติดเรียนอยู่ค่ะ

เราทำในราคา 38,000 บาทค่ะ ฟรีค่ายา วางเงินจองไป 5,000 บาท วันทำมีตรวจเอดด้วยนนะค่ะ มีค่าตรวจเลือด 100 บาท มาดูรูปกันดีกว่าค่ะ

รูปก่อนแก้ค่ะ

หลังแก้ 7 วันค่ะ

หลังแก้ 1 เดือนค่ะ

หลังแก้ 2 เดือนค่ะ

หลังแก้ 3 เดือนค่ะ

หลังแก้ 6 เดือนค่ะ

อยากจะบอกว่า เลือกไม่ผิดจริง ๆ ค่ะ สวยถูกใจมากค่ะ ปีกจมุกเล็กลง ทรงจะมูกเปลี่ยน ถ่ายรูปได้สวยขึ้นมากเลยค่ะ เพื่อนๆที่สนใจ ยังไงก็อย่าแนะนำ วายบี คลินิก ไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะค่ะ​

กลับ
บน ล่าง