แก้ม วิชญาณี รับสวยมาไกล แต่ยังไม่ศัลย์ แค่จัดฟัน ผอมลง

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
“แก้ม วิชญาณี เปียกลิ่น” หรือ “แก้ม The Star” ปลื้มอกปลื้มใจ หลังมีคนชมว่าสวยขึ้นผิดหูผิดตา ก็ต้องมาคลายความสงสัยว่าเหตุที่ดูสวยขึ้นนั้น แอบไปขึ้นเขียง ทำศัลยกรรมอะไรมาหรือเปล่า คนอื่นอยากสวยแบบแก้ม จะได้เก็บข้อมูลกันไป แต่พอสอบถามเจ้าตัวก็ได้คำตอบว่า “จัดฟันค่ะ แล้วก็โตขึ้นก็มีพัฒนาการที่ดีขึ้น” “ดีนะคะแก้มว่ามันเห็นถึงการเปลี่ยนแปลง แก้มเชื่อว่าทุกคนเรามีพัฒนาการที่ดีขึ้น และเราก็โตขึ้นด้วย รูปตอนนั้นมัน 5-6 ปีที่แล้ว ถ้าปัจจุบันไม่ดีขึ้น มันจะน่ากลัวมากกว่า แก้มแฮปปี้ค่ะ แก้มมาไกลใช่ไม๊คะ ไม่เคยทำศัลยกรรมเลยค่ะ ทำอย่างเดียวคือจัดฟัน เราไม่ได้เป็นคนที่เน้นน่าตามาก เอาแค่ดูดีและร้องเพลงมีความสุขมากกว่า ตอนนี้ยังไม่คิดที่จะทำค่ะ โชคดีที่พี่ดูแล พาไปขัดตัว ลดน้ำหนักค่ะ” ก็มอบฉายา แก้มมาไกล ให้ไปอีกคนเลยจ้า ขอบคุณเนื้อหาจาก INNnews เรียบเรียงโดย www.dodeden.com ขอบคุณภาพจาก IG @gamwichayanee

The post แก้ม วิชญาณี รับสวยมาไกล แต่ยังไม่ศัลย์ แค่จัดฟัน ผอมลง appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...