แก้+เสริมจมูกค่ะ สวยๆปังๆๆ

pontip707

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
7 กรกฎาคม 2016
เราจะมาแชร์ประสบการณ์การทำจมูก

ก่อนอื่นเราอยากจะบอกเพื่อนๆๆว่า ก่อนที่จะทำเราต้องหาข้อมูลดีๆๆนะค่ะ
หาคลินิกที่น่าเชื่อถือได้ พยายามดูรีวิว ของคลินิก นั้นๆมากๆ
เพราะการที่เราจะตัดสินใจทำนั้นก็ว่าอยากอยู่แล้ว รวมถึงค่าใช้จ่าย
ถ้าตัดสินใจเลือกคลินิกที่ไม่มีมาตรฐานเราจะมานั่งเสียใจที่หลัง เพราะผลงานก็จะออกมาไม่ดีเลย
เราก็เป็นอีกคนนึงที่ รีบตัดสินใจเกินที่จะทำ ผลสรุปออกมาไม่ถูกใจเลย เสียดายมาก
ที่สำคัญเลยนะเพื่อนๆๆ การแก้ไขจูกนั้น ราคาสูงกว่าการเสริมเสียอีก
และก็เจ็บมากด้วย แผลก็นานหาย เพราะมันจะช้ำมาก
เราเลยอยากจะมาแนะนำคลินิกที่เรา ทำครั้งที่ 2 คือเรามาแก้ไขอ่ะ เรามาทำที่คลินิก YB อ่ะ
ถามว่ากลัวจะออกมาไม่ดีเหมือนครั้งแรกไหม กลัวนะ
แต่ที่ทำให้เราตัดสินใจมาทำก็เพราะเราหาข้อมูลมากพอกับการทำครั้งที่ 2
เราก็มาสะดุดและเปรียบเทียบกับคลินิกต่างๆๆเราว่าที่นี่ ที่ YB โอเค แล้วค่ะ
เราก็เลยมาปรึกษาคุณหมอว่าควรจะทำอย่างไร ต้องแก้แบบไหน
โอ๋ๆๆๆๆๆ ที่สำคัญนะคุณหมอใจดีมาก อธิบาย จนเรารู้สึกถึงความปลอดภัยในการทำครั้งนี้มาก
เราก็ตัดสินใจจองคิ้ว ทำที่นี่เลย
เพื่อนๆๆคนไหนมองหาคลินิกดีๆๆ มองมาที่ YB เลยนะค่ะ
รับรองสวยอย่างที่เราหวังไว้ค่ะ ไม่ต้องกังวลเลย

โอเคนะค่ะ รองมาดูผลงานของคลินิก เลยดีกว่า

กลับ
บน ล่าง