แค่น้ำจิ้ม ! Jurassic World เผยตัวอย่างแรกซับไทยสุดเร้าใจ

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
หลังจากรอคอยกันมานานกับ Jurassic World ซึ่งหลายคนตื่นเต้นเพราะต้องรอภาคต่อกันมานานกว่า 10 ปี ลองมองย้อนกลับไปในอดีต ตอนนั้น Jurassic Park บางคนถึงกับสปอยว่าช่วง 10 ปีที่แล้วเห็นสกู๊ปจูราสสิก อยากดูมาก แต่ตอนนั้นทุกโรงเกิดปรากฏการณ์ คนแห่มาดูเรื่องนี้ชนิดว่าต้องจองตั๋วข้ามวัน แน่นโรงมาก แทบทุกโรงเทรอบฉายให้หมด “ผ่านไปเดือนกว่า จูราสสิกก็ยังกินโรง ยืนฉายที่ลิโด้ร่วมสามเดือน 12 สิงหาวันแม่ เพื่อนมาชวนไปดูที่ลิโด้กัน ตอนนั้น ม.2 ไปถึงบ่ายสองไม่มีรอบ ต้องจองตั๋วมาดู 1 ทุ่ม เพื่อนบอกให้ซื้อพวงมาลัยมากราบเท้าแม่ กราบตอนแม่ยืนผีดข้าวขายของเลย ลูกค้าตบมือกันเกรียว แม่ยิ้ม ผมเขินเลย ต้องขอบคุณเพื่อนจริงๆ แถม 1 ทุ่มผมขี้เกียจจะไปดูละ เพื่อนยังนั่งรถมาตาม เลยตกลงไปดู ไหนก็ซื้อตั๋วแล้ว หนังสุดยอดมากครับ เป็นความทรงจำที่ดีจริงๆ ครับ” บางคนก็บอกว่า “เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่ผมดูในโรงหนังเลยครับ และเรื่องนี้ยังเป็นเรื่องที่จุดประกายให้ผมชอบดูหนังมาจนถึงทุกวันนี้อีกด้วย” คราวนี้เราลองมาชม น้ำจิ้ม Jurassic World ที่เผยตัวอย่างแรกซับไทยออกมาแล้ว ! […]

The post แค่น้ำจิ้ม ! Jurassic World เผยตัวอย่างแรกซับไทยสุดเร้าใจ appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

กลับ
บน ล่าง