แค่ 335 cc ก็ทำให้หน้าอกใหญ่สวยดี ไม่ดูปลอม

wasvasa

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
14 มีนาคม 2018
สวัสดีค่ะ วันนี้จะขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ Absolute Beauty Clinic กับคุณหมอชาติชายค่ะ
เชื่อว่าสาวๆคงเคยคุ้นกับชื่อคุณหมอกันมาบ้างแล้วนะคะ คุณหมอมีชื่อเสียงด้านการเสริมหน้าอกค่ะ
วันนี้เราได้ไปเสริมมาแล้ว ก็เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆชมกันค่ะ สำหรับหน้าอก ครบ 1 เดือน

ส่วนตัวเราติดตามรีวิวของที่นี่มานานพอสมควรเลยค่ะ ค่อนข้างชอบรูปทรงของที่นี่มากๆ
ดูธรรมชาติ สวยเข้ากับรูปร่าง ไม่เคยได้ยินเรื่องเคสหลุดด้วยค่ะ ก็เลยตัดสินใจทำที่นี่ในราคา 60,000 บาทค่ะ

หลังเสริมมาก็ไม่ค่อยมีอาการเจ็บหรือปวดๆเหมือนที่อ่านรีวิวเลย เราค่อนข้างชิลมากๆค่ะ
การบริการหลังการขายดีมากๆ คอยติดตามอาการทุกๆวัน ถึงแม้ลูกค้าจะเยอะก็บริการทั่วถึงนะคะ
แนะนำให้ไปช่วงก่อนเที่ยงค่ะ จะไม่ต้องรอคิวนาน แต่ถ้าพบคุณหมอก็ต้องมาช่วงบ่ายๆค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 1 เดือน