แจ็ค แฟนฉัน ปริตัวแทบแตก รับน้ำหนักขึ้น เร่งลดด่วน!!

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
แจ็ค แฟนฉัน ปริตัวแทบแตก รับน้ำหนักขึ้น เร่งลดด่วน!! หนุ่มอารมณ์ดี ‘แจ็ค แฟนฉัน’ รับอ้วน น้ำหนักขึ้น 10-15 โล เร่งลด รับห่วงสุขภาพ ทำงานหนัก แต่น้ำหนักดันขึ้น สำหรับหนุ่ม “แจ็ค แฟนฉัน” ล่าสุด เจ้าตัววางแพลนจะรีดน้ำหนักให้ได้ 15 กิโลกรัมงานนี้ หนุ่มแจ็ค ก็เผยว่า “ตอนนี้อ้วนขึ้นครับ ผมชอบกินของก่อนนอนครับ กินเยอะ ขึ้นมา 10-15 โลครับ เดี๋ยวจะเริ่มเข้าโครงการพี่วู้ดดี้อีกครั้ง เน้นลดน้ำหนัก ถามว่ากลัวไหมเรื่องสุขภาพ ผมก็กลัวครับ สุขภาพจะไม่ค่อยดี หมอก็มีเตือน ห่วงสุขภาพจะไม่ดี อ้วนไป เราอยากลด แฟนผมเองก็เข้าใจ แอบสั่งให้ลดด้วย คอยคุมเรื่องการกินผม ไม่กินแป้ง น้ำตาล เดี๋ยวจะลดให้ได้ 15 โลครับ” ขอบคุณที่มา INNnews

The post แจ็ค แฟนฉัน ปริตัวแทบแตก รับน้ำหนักขึ้น เร่งลดด่วน!! appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...