แจ๊ส ชวนชื่น ตลกดัง โพสต์ขอโทษแล้ว คลิปคนรักเมียฯ ภาพแรงไป !

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
จากกรณี นักแสดงตลก ‘แจ๊ส ชวนชื่น’ ที่ถูกวิพากษ์วิจารณ์ความไม่เหมาะสมเกี่ยวกับคลิป “แจ๊ส ชวนชื่น คนรักเมีย รักเมียขนาดไหน ไปดูกัน!!” อย่างหนัก เนื่องจากในคลิปมีภาพสาวนุ่งน้อยห่มน้อยออกมาเต้นยั่วยวนนักแสดงตลก ‘แจ๊ส ชวนชื่น’ ล่าสุดเจ้าตัวได้ออกมาขอโทษผ่านอินสตาแกรมแล้ว “สิ่งที่ผมทำบางอย่าง ผมอาจรู้เท่าไม่ถึงการณ์ สิ่งที่ผมทำมันคือการแสดง จริงจริงครับ ช่วงที่อยู่บนเวทีผมคิดอยู่อย่างเดียวแหละครับ จะทำยังไงให้คนฮา คนสะใจให้มันเป็นมุขตลก ผมไม่มีเจตนาใดใดเลยครับ แต่กลับมาดู ผมรู้เลยว่ามันแรงไปในสิ่งที่ผมทำ การทำงานบางอย่างที่ผมคิดว่ามันฮา แต่กลับมีผลไม่ดีกับตัวผม ผมต้องขอโทษเมียผม ครอบครัวผมด้วยนะครับ ที่ผมทำแบบนี้ลงไป แล้ะขอโทษ ทุกคนที่ไม่เห็นด้วยกับสิ่งที่ผมทำโดยไม่ทันคิดถึงคนที่ชอบผม ความผิดนี้ ผมน้อมรับครับ ขอโทษจริงจริงจากใจให้อภัยผมด้วย มันคือการแสดง ขอโทษจิงจิงไม่ได้ตั้งใจครับ” ที่มา ข่าวสด

The post แจ๊ส ชวนชื่น ตลกดัง โพสต์ขอโทษแล้ว คลิปคนรักเมียฯ ภาพแรงไป ! appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...