จมูก แนะนำเสริมจมูกหน่อยครับ :)

GeniiZ

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
2 มิถุนายน 2014
คือจมูกใหญ่และบาน มากครับ 5555 ยิ้มทีนี่แทบจะสูบคนเข้าไปเลย ดั้งก็มีน้อย แทบจะไม่มีดีกว่า คือตอนนี้ไม่รู้จะทำหมอไหนเลยครับ มีเยอะมากจนปากทีดูจนปวดตา เลยตัดสินใจโพสถามเลยดีกว่า 555 ว่าจมูกแบบนี้ทำกับหมอไหนดีครับ
ปล.หมอชัยสิทธิ์ นี่ทำผู้ชายสวยไหมครับ

หมอชัยสิทธิ์ ทำโอเคเลยครับ ทรงสไตล์หมอเฉลิมครับ

แนะนำตัดปีกร่วมด้วยจะหล่อเลยครับ โครงหน้าดี คิ้วเข้มมาก อิจฉา

• Like
การตอบรับ: GeniiZ
จริงๆพื้นฐานค่อนข้างดีเลยครับ
ทำโด่งๆก็น่าจะได้ หมอชัยสิทธิ์ อย่างที่ เมนทืบนบอกเลยครับโอเค

• Like
การตอบรับ: GeniiZ
หมอชัยสิทธิ์ ทำโอเคเลยครับ ทรงสไตล์หมอเฉลิมครับ

แนะนำตัดปีกร่วมด้วยจะหล่อเลยครับ โครงหน้าดี คิ้วเข้มมาก อิจฉา

ขอบคุณมากครับ
ขอถามเพิ่มอีกนิดนึงครับ หมอชัยสิทธิ์ นี่อยู่ที่ไหนครับ แล้วจะติดต่อได้ยังไงครับ
เห็นชื่ออยู่ที่เดียวกับหมอเฉลิม งงครับ
คิวนี่นานไหมครับ ใจจริงอยากตัดปีกด้วย
ทำทั้งเสริมทั้งตัดปีก ทำพร้อมกันได้เลยไหมครับ

ขอบคุณนะครับ
แล้วราคานี่เท่ากับของหมอเฉลิมเลยรึป่าวครับ :)

ราคาถูกกว่าเกือบครึ่งครับ คิวไม่นานครับ ลองโทรสอบถามดูนะครับ

แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ แถวประชานิเวศน์

แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาคะ่