แพท ณปภา สุดปลื้มรับรางวัลลูกกตัญญู ขอบคุณชาวเนตช่วยแชร์

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
แพท ณปภา ขอบคุณชาวเนตที่แชร์เรื่องตัวเอง ทำให้ได้รับรางวัลลูกกตัญญู ส่วนอาการแม่เดินไม่ได้ จำอะไรไม่ได้ แต่ยิ้ม หัวเราะได้ปกติ ดาราสาวคนสวย แพท ณปภา ได้เข้ารับรางวัลลูกกตัญญู เป็นที่เรียบร้อยแล้วหลังจากที่ต้องดูแลแม่ที่ป่วย ด้วยโลกอัลไซเมอร์ แบกรับภาระครอบครัวกว่าเดือนละ 3 แสน ซึ่งในโลกโซเชี่ยวก็มีการตั้งคำถามว่า สาวแพท ได้รับรางวัลลูกกตัญญูหรือยัง?? วันนี้ต้องเรียกได้ว่า ความร่วมมือร่วมใจของชาวโซเชี่ยวที่ช่วยกันแชร์เรื่องของสาวแพท ก็ได้บรรลุผล เมื่อสาวแพทได้รับรางวัลลูกกตัญญูเป็นที่เรียบร้อยแล้ว และสาวแพทยังได้ของคุณทุกๆคนที่ได้ช่วยแชร์เรื่องของเธออีกด้วย จริงๆต้องขอบคุณนะคะ ที่ให้รางวัลดีๆแบบนี้ และที่ต้องขอบคุณจริงๆคือโลกโซเชี่ยวที่แชร์เรื่องราวของแพท มีคนถามว่าเห็นหรือยัง ในเฟสบุ๊คนี่เยอะมากจริงๆ ก็ไปดูว่าอะไรยังไง สุดท้ายแล้วก็เหมือนกระแสโซเชี่ยวที่ตั้งคำถามว่าทำไมเราถึงยังไม่ได้ อยากจะฝากขอบคุณนะคะสำหรับใครหลายๆคนที่ให้กำลังใจมาตลอด และที่ทำให้แพทได้รับรางวัลในวันนี้ จริงๆอยากจะฝากถึงรางวัลแบบนี้ ไปให้กับหลายๆคน ที่เราเห็นว่าเค้าดูแลครอบครัว ไม่จำเป็นต้องเป็นดาราก็ได้ค่ะ เป็นใครก็ได้ ที่เค้าดูแลครอบครัวเค้า อย่างล่าสุดที่แพทเห็นน้องคนหนึ่งที่ดูแลคุณแม่ที่เป็นอัมพาต น้องเค้าได้ไป แพทก็ดีใจ และอยากให้มีแบบนี้ให้กับน้องๆแบบนี้บ้าง จะได้เป็นกำลังใจให้เค้าจะได้ไม่ท้อ ส่วนเรื่องเปรียบเทียบกับบางคนที่ มีกระแสว่าไม่สมควรได้รับรางวัลนี้ แพทพูดตรงๆนะคะ ว่าทุกคนมีมุมของความกตัญญูอยู่แล้ว เพียงแต่ว่าจะเห็นหรือเปล่า ไม่ใช่ว่าคนอื่นไม่สมควรหรือเปล่า แพทมองว่าทุกคนสมควรที่จะได้ เพียงแต่จะเป็นเวลาไหนแค่นั้นเอง […]

The post แพท ณปภา สุดปลื้มรับรางวัลลูกกตัญญู ขอบคุณชาวเนตช่วยแชร์ appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...