แหมบสุดชีวิต..งัดดั้งที่ดีอาร์เค กับคุณหมอเบียร์ เอกมัย 3

earn_suwichaya

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
21 กันยายน 2016
เอิร์นเองคะ ..อยากมารีวิวเองบ้างหลังทำจมุกไป 14 วันแล้วรู้สึกว่าเป๊ะ ดีค่ะ

ชอบมากรูปทรงจมูกปังมากๆๆ เพื่อนๆๆ หลายคนทัก ก็เลยอยากมารีวิวให้เพื่อนๆ

อีกหนึ่งตัวเลือกดีๆ ที่เป็นคลินิกที่สะอาดและปลอดภัยมากๆๆเลย

เอิร์นเองก็รู้สึกว่าตัวเองไม่มีดั้งมาแต่ไหนแต่ไรเลย ที่อยากทำจมูกเพราะอยากให้

รูปหน้าชัดเป๊ะเหมือน net idol บ้างไรบ้าง 5555555

ก็รู้สึกว่าตัวเองแหมบมากๆเลย ก็เลยหาข้อมูลมาเยอะมาก อ่านรีวิวมาเยอะ

ด้วยการที่ดูข้อมูลมาเยอะก็เลยค่อนข้างเลือกยากนิดนึง แต่เหตุผลที่เลือกทำที่ drk เอกมัย3

คือมีพี่แนะนำมา แล้วประกอบกับรีวิวแน่นมากจริง แต่เอิร์นเองก็รีเควชถึงทรงที่อยากได้

ก็ได้คำตอบที่ชัดเจน เอิร์นก็เลยตัดสินใจทำที่นึ่เลย เสริมจมูกกับคุณหมอเบียร์เห็นว่า

งานดีพรี่เมี่ยมสุดๆๆ จัดสะหน่อย !!

ก่อนทำเห็นถึงความแหมบ.. แหมบบมากแค่ไหนลองซูมดูได้เลยค่ะ คือไม่มีดั้งเลยสักนิสสส

หลังทำไป 3 วันงานดั้งมาแล้ว หมอเบียร์งัดให้เป็นซิลิโคน usa เลยจ๊า แต่เป็นแบบเหลา

ทุกอย่างเข้าที่ดีงาม สวยเหมือนเสกได้จริง..

ของเอิร์นเอง เสริมจมูกไม่ต้องตัดไหม เป็นไหมละลาย ไหมก็จะค่อยๆๆ หลุดไปเอง

แต่แค่ช่วง 14 วันแรกไหมก็ค่อยๆๆหลุด ออกมาแล้ว แล้วโชคดีที่เอิร์นค่อนข้างหายไว

เข้าที่ไวด้วยก็เลยเป็รนอย่างที่เห็นนี่เลยละค่ะ

ตอนนี้คือ ดีมากคะ..เพื่ออนๆทักกันเยอะคะ ว่าจมูกสวยเป็นธรรมชาติ ดูไม่หลอกดีค่ะ

ส่วนตัวเอิร์นก็ชอบค่ะ

เอาเป็นว่าถ้าเพื่อนๆ อ่านรีวิวเอิร์นแล้วชอบถูกใจ ตามไปปรึกษาคุณหมอเบียร์ได้เลยค่ะ

ที่เอกมัย 3 ดีอาร์เคค่ะ ผ่านแว๊บๆๆแอบเห็นมีราคาโปร.. ลองไปสอบถามที่หน้าเพจได้เลย

แล้วเอิร์นจะมาอัพเดทให้บ่อยๆๆ นะค่ะ

กลับ
บน ล่าง