แอมมี่ The Bottom Blues เปิดปากพูดกรณี ไอด้าฉะกับสาวปริศนา

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ไอด้า แอมมี่ หลังเจอประเด็นครอบครัวร้าวฉานมีมือที่สามเข้ามาเกี่ยวข้อง กลายเป็นทอล์คออฟเดอะทาวน์ล่าสุดวันนี้ แอมมี่ The Bottom Blues ได้ออกมาเปิดใจแบบเต็ม ๆ หลังจากเป็นข่าวอื้อฉาวเรื่องครอบครัวแบบเต็ม ๆ โดยบอกว่า “ก่อนหน้านี้ที่ผมกับไอด้าได้ออกมาแถลงข่าวยุติความสัมพันธ์ไป หลังจากวันนั้นความสัมพันธ์เราก็ดีขึ้นเรื่อย ๆ เขาใจดีกับผมมากขึ้น ให้ผมเจอลูกบ่อยขึ้น เราคุยกันมากขึ้น ปรึกษากันมากขึ้น จนทุกอย่างมันกลับมาเกือบเหมือนปกติ คือไม่ว่าจะดีขึ้นทางไหนคือมันดีขึ้นจริง ๆ จนกระทั่งล่าสุดไอด้าไปเจอกับโพสต์ในไอจีซึ่งเป็นข้อความเชิงก่อกวน มันเลยทำให้เรื่องที่หยุดไปแล้วปะทุขึ้นมาอีกครั้ง” “อันนี้ผมไม่ได้จะออกมาโทษใคร เพราะผมรู้ดีอยู่แล้วว่าผมคือตัวต้นเหตุ เพียงแต่ที่ผมออกมาวันนี้เป็นเพราะผมอยากขอโทษทุกคนที่ทำให้เดือดร้อน และทำตัวไม่ดีในอดีต ผมอยากจะขอโอกาสให้ทุกคนได้ดำเนินชีวิตต่อ อยากจะขอโอกาสทำหน้าที่คุณพ่อ และทำดนตรีที่ผมรักต่อไปครับ ส่วนบุคคลอื่นผมขออนุญาตไม่พูดถึงและไม่อยากพาดพิงถึงใครนะครับ” กรณีที่เพื่อนของคู่กรณีไอด้าเขาเข้าแจ้งความอดีตภรรยาเรา เราทราบบ้างไหม ? “ผมไม่รู้อะไรเลย เพราะมีข่าวออกมาผมก็แทบไม่ได้แตะโทรศัพท์ แต่ผมยอมรับนะว่าผมได้ยินมาบ้าง แต่ก็ไม่ได้รู้รายละเอียดเบื้องลึกอะไร” ในส่วนของภาพที่ออกมาเรามีอะไรจะชี้แจงบ้าง ? “อย่าพาดพิงใครเลยครับ เพราะเรื่องนี้มันบอบบางจริง ๆ อีกอย่างผมเองก็ยอมรับนะว่าผมเป็นต้นเหตุของเรื่องทั้งหมด และผมอยากให้พี่ ๆ ช่วยจบเรื่องนี้จริง ๆ” จริงไหมที่อีกฝ่ายออกมาบอกว่ารู้จักกับเรา ? “ที่อีกฝ่ายบอกว่าผมรู้จักกับเขาไปเที่ยวต่างจังหวัดนู่นนั่นนี่ ผมต้องชี้แจงก่อนว่าช่วงที่ผ่านมามีอินสตาแกรมปลอมเกิดขึ้นเยอะมาก ซึ่งคนทำอาจจะมองว่าสนุกสนาน […]

The post แอมมี่ The Bottom Blues เปิดปากพูดกรณี ไอด้าฉะกับสาวปริศนา appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

กลับ
บน ล่าง