แอลลี่มั่นใจ ชนะประกวดนางงามจักรวาล ขอเป็นคนที่ 3 ของไทยต่อจาก “ปุ๋ย”

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
“แอลลี่” ลั่นต้องได้มงกุฎมิสยูนิเวิร์ส อยากเป็นเหมือน “ปุ๋ย พรทิพย์” คว้ามงกุฎมิสยูนิเวิร์สคนที่ 3 ของเมืองไทย เผยฟิตหุ่นเฟิร์ม ฝึกหนัก เชื่อความสูงและความมั่นใจจะทำให้ได้เปรียบ เมืองไทยเพิ่งมีข่าวดี เพราะ “เฟิร์ส ภัทราพร หวัง” และ “ปลา ปรภัสสร ดิศย์ดำรง” 2 สาวจากเวทีมิสแกรนด์ ไทยแลนด์ 2014 เพิ่งคว้ารางวัลใหญ่ให้คนไทยได้เฮ หลังจากการประกวดเวทีขาอ่อนโลกเงียบเหงามานาน ซึ่งก็ยังมีอีกหนึ่งความหวังของคนไทยจากเวทีมิสยูนิเวิร์ส ไทยแลนด์ 2014 “แอลลี่ พิมบงกช จันทร์แก้ว” ที่กำลังฝึกซ้อมอย่างขะมักเขม้นในทุกด้าน โดยเจ้าตัวยอมรับว่าฝึกหนักทุกอย่าง ทั้งการเดิน แต่งหน้า ทำผมเอง เพราะตอนไปประกวดก็ต้องทำเองให้ได้ ลั่นพกความมั่นใจไปเต็มเปี่ยม เชื่อถ้ามั่นใจและเป็นตัวของตัวเองทุกอย่างจะไปได้สวย “ตอนนี้พร้อมเต็มร้อยค่ะ (ยิ้ม) ฝึกทุกวัน ฝึกทุกอย่าง การเดิน แต่งหน้า ทำผม ออกกำลังกายให้หุ่นเฟิร์มค่ะ ฝึกหนักทุกอย่างเลยค่ะ อยากให้ทุกอย่างเฟิร์มค่ะ แต่ว่าไม่อยากให้ผอมกว่านี้แล้วค่ะ แต่เฟิร์มกว่านี้ก็ดีค่ะ (ยิ้ม) อยากให้มีกล้ามเนื้อมากกว่านี้ค่ะ […]

The post แอลลี่มั่นใจ ชนะประกวดนางงามจักรวาล ขอเป็นคนที่ 3 ของไทยต่อจาก “ปุ๋ย” appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

กลับ
บน ล่าง