โชว์หน้าอกทรงกลมผิวทราย350cc.คุณหมอดารินทร์ที่ The sib clinic

PP.888

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
20 กรกฎาคม 2019
โชว์หน้าอก ทรงกลมผิวทราย 350cc. ที่ The sib clinic

หน้าอกของเราเองค่ะ ทำมาเมื่อกลางเดือนที่แล้ว อยากมาบอกต่อคนอื่นๆ

เผื่อใครที่สนใจและกำลังดูอยู่ว่าจะไปทำหน้ากับหมออะไร และที่ไหนดี

เราเองทำกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย แรกเริ่มเดิมทีก่อนจะทำหน้าอกเรา

ไม่มีเลยค่ะ แบนมาก 32 ก็ยังไม่ถึงเลย ใส่แต่ฟองน้ำมาตลอดรู้สึกเบื่อมาก

เลยสนใจอยากทำ อยากมีหน้าอกเหมือนคนอื่นๆ เดียวนี้ผู้หญิงกับการศัลยกรรม

ถือว่าเป็นของคู่กันแล้วค่ะ ใครมีหน้าอกก็โชคดีไปแต่ใครไม่มีก็ไม่ต้องทนรอชาติหน้า

ทำมันชาตินี้เลย พอเราได้ไปทำมาก็อยากบอกต่อความรู้สึกครั้งแรกที่เราไปผ่าตัด

พอถึงห้องผ่าตัดรู้สึกกลัวมาก กลัวเจ็บ แต่ความรู้สึกนั้นจะแป๊ปเดียวเท่านั้นพอนอน

บนเตียงสักพักเราก็หลับไปเลยไม่รู้สึกตัว ตื่นลืมตามาก็ตื่นเต้นมองแต่หน้าอกตัวเอง

ว่ามีแล้วเหรอเนี้ยะ แต่ยังลุกขึ้นไม่เลยทันทีต้องนอนพักก่อนเพราะหลังทำยังรู้สึกเจ็บอยู่

แต่พอนอนหลับไปสักพักนึงตื่นมาคุณหมอมาดูอาการดีขึ้นก็กลับบ้านแล้วค่ะ คืนแรก

บอกเลยว่านอนไม่ค่อยหลับต้องกินยาช่วยลดอาการเจ็บปวด แต่พอวันที่สองก็ดีขึ้นแล้วค่ะ

หลังจากทำจนถึงวันนี้เดือนกว่าๆ รู้สึกเห็นทรงหน้าอกดูสวยและดูธรรมชาติ สมใจนมใหญ่ดี

แผลสวย แผลเล็กมาก เรายังทายาลดรอยแผลเป็นอยู่ทาทุกวันเช้าเย็นพร้อมกับนวดหน้าอก

ปฏิบัติทุกวันไม่ให้ขาดค่ะ ไม่เคยลืม เอาไว้ว่างๆ เดียวเราจะอัพเดทรูปให้ทุกคนได้ดูอีกนะค่ะ​

สนใจเข้ากลุ่มแชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมได้นะครับ โอเปิ้ลคอยตอบปัญหาอยุ่ตลอด https://www.facebook.com/groups/dodeden/