โตโน่ เปลี่ยนผู้จัดการ???“ผจก.แตงโม“ โผล่ดูแล

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
โตโน่ เปลี่ยนผู้จัดการ???“ผจก.แตงโม“ โผล่ดูแล ทำเอาบรรดาแมงเม้าท์สงสัยกันเป็นแถวว่า สรุปแล้วนักร้องหนุ่ม ”โตโน่ ภาคิน” เปลี่ยนผู้จัดการส่วนตัวหรือเปล่า !? เพราะล่าสุดในงานเปิดตัวภาพยนตร์ ”Noah มหาวิบัติวันล้างโลก” เจ้าตัวได้เดินทางมาพร้อมกับ ”พี่เมย์” ผู้จัดการคนเก่งของแฟนสาว ”แตงโม ภัทรธิดา” ทั้ง ๆ ที่ก่อนหน้านี้ก็เคยมีกระแสข่าวเกี่ยวกับปัญหาการทำงานของผู้จัดการฝ่ายต้นสังกัดกับนักร้องหนุ่มออกมาอยู่พักใหญ่!! ซึ่งเมื่อผู้สื่อข่าวเข้าไปถามถึงประเด็นดังกล่าว หนุ่มโตโน่ก็ได้ชี้แจงให้ฟังว่า… วันนี้เห็นว่าเรามาพร้อมกับผู้จัดการแตงโม หลายคนก็เลยสงสัยว่าเราเปลี่ยนผู้จัดการหรือเปล่า ? “เปล่าครับ เผอิญวันนี้โชคดีได้พี่เมย์มาช่วย เพราะงานนี้เป็นงานด่วน คือจะให้พี่เขามาช่วยบ้างก็ไม่เป็นไร” กลัวไหมว่าแบบนี้จะทำให้คนมองว่าเรามีปัญหากับเอ็กแซ็กท์ ? “ไม่มีปัญหาครับ เพราะการทำงานของผมยังอยู่เอ็กแซ็กท์เหมือนเดิม อีกอย่างการที่พี่เขามาช่วยก็ให้การทำงานมันง่ายขึ้นด้วย” ไม่ได้ไปเป็นเพราะผลพวงจากเหตุการณ์ที่แล้วใช่ไหมเราเลยต้องเปลี่ยนผู้จัดการ ? “ไม่เกี่ยวครับ เพราะจริง ๆ แล้วพี่เมย์เองก็ช่วยผมหลายงานแล้วเหมือนกัน” สรุปก็คือทางต้นสังกัดเขาไม่ได้ว่าอะไรแน่นอนสำหรับเรื่องนี้ ? “ไม่ครับ เพราะว่าเราไม่ได้ทำอะไรผิด” ถามถึงเรื่องของเรากับแตงโมบ้างหลังจากกลับมาคืนดีกันความรักลงตัวขึ้นไหม ? “มีความสุขเหมือนเดิมครับ คือผมมองว่าการไม่เข้าใจกันมันเป็นเรื่องธรรมดาของครอบครัวอยู่แล้ว และที่สำคัญเลยก็คือ ผมรักโมคนเดียว ผมรักโมที่สุด และจะรักตลอดไป ซึ่งตัวผมเองก็ไม่ได้ต้องการที่จะผิดคำพูดด้วย” เห็นในรายการที่นี่หมอชิตมีการพูดถึงเรื่องอาการป่วยของแตงโมด้วย พอจะบอกได้ไหมว่าเป็นโรคอะไร ? “เมื่อก่อนเขาเคยเป็นโรคซึมเศร้าครับ แต่ตอนนี้ก็ดีขึ้นมากแล้ว ดีขึ้นในทุก ๆ วัน” ส่วนตัวโตโน่คิดไหมว่าเพราะเขาเป็นโรคซึมเศร้าเลยทำให้อารมณ์ร้อน […]

The post โตโน่ เปลี่ยนผู้จัดการ???“ผจก.แตงโม“ โผล่ดูแล appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...