ไอซ์ ศรัณยู ปัดเกาเหลา แตงโม ภัทรธิดา เหตุนิสัยไม่ดี ยันไม่ได้ร่วมงาน ?

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
หลังจากเว้นวรรคจากงานเพลงมาสักระยะหนึ่งแล้ว แต่หันมาลุยงานละคร สำหรับนักร้องหนุ่ม ไอซ์ ศรัณยู วินัยพานิช ล่าสุดกับข่าวเม้าท์ในกองถ่าย กระแสข่าวเกาเหลา กับ แตงโม ภัทรธิดา พัชรวีระพงษ์ เมื่อพบเจ้าตัวได้เผยผ่านนักข่าวว่า “ผมไม่ได้มีปัญหาอะไรกับแตงโมนะครับ ใครจะเม้าท์ยังไงผมไม่ทราบ ก็ไม่รู้ว่าข่าวออกมาได้ไง แต่รู้มาว่างานของแตงโมเยอะ เลยไม่ได้รับละครเรื่องใหม่ที่ต้องเล่นด้วยกันมากกว่า แต่เราไม่ได้มีปัญหาไรกันครับ แล้วผู้ใหญ่เลยเอา มารี เบิร์นเนอร์ มาแทนครับ เพราะเขาหมดสัญญากับช่อง 3 แล้ว ส่วนเรื่องงานเพลงต้นปีหน้า จะได้ฟังเพลงรักๆ ของผม กับแกรมมี่เหมือนเดิมครับ” ผู้สื่อข่าว www.dodeden.com เรียบเรียง

The post ไอซ์ ศรัณยู ปัดเกาเหลา แตงโม ภัทรธิดา เหตุนิสัยไม่ดี ยันไม่ได้ร่วมงาน ? appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...