‘ตั๊ก บริบูรณ์’ ปลื้ม ‘เอลซี่’ คลอดลูกสาวด้วยวิธีธรรมชาติ ตั้งชื่อ ‘น้องบีลีฟ’

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
นักแสดงหนุ่มอารมณ์ดี ‘ตั๊ก’ บริบูรณ์ จันทร์เรือง ควงคู่ภรรยาสาวสวยชาวมาเลเซีย ‘เอลซี่ ตัน ไอเซีย’ ที่เพิ่งคลอดลูกสาว ‘น้องบีลีฟ จันทร์เรือง’ ไปเมื่อวันที่ 5 พ.ย. ด้วยน้ำหนักตัว 3,000 กรัม สูง 51 ซ.ม. คุณพ่อป้ายแดงเผยว่า “วินาทีแรกที่ได้เห็นหน้าลูกวินาทีนั้นเป็นอะไรที่ช็อกมากๆ ไม่เคยคิดเลยว่า คนเยี่ยงผมจะมีลูกได้ ดีใจมากๆ เลย คือ ลูกผมสวยครับ ลูกหน้าเหมือนผม น่ารักมาก วินาทีแรกที่สบตาลูกผมรู้เลยว่าผมต้องดูแลเขาให้ดีที่สุดครับ เอลซี่คลอดด้วยวิธีธรรมชาติ แต่ผมไม่ได้เข้าไปในห้องทำคลอดด้วย ผมบอกเขาไว้ตั้งแต่แรกแล้วว่าไม่เข้าไปเพราะกลัวเลือด” ด้านภรรยาเสริมว่า “ดีใจมากๆ ที่เขาออกมา เขาออกมาเร็วมากๆไม่เจ็บเลย แต่ถามว่าจะมีอีกคนไหม คงไม่มีแล้วค่ะ คนเดียวพอ” ‘ตั๊ก’ กล่าวอีกว่า “เราตั้งใจมีแค่คนเดียว แต่อาจจะมีอีกก็ได้ ถ้าเกิดว่าเขาจะมาอีกก็โอเค ตอนนี้รู้ซึ้งแล้วว่ามีลูกมันเหนื่อย นึกถึงคุณแม่เลยที่เลี้ยงเรามา สามวันมานี่ผมนอนน้อยมาก เพราะเขาตื่นทุก 2 ชั่วโมง เพื่อกินนมแม่ เราตั้งใจจะให้ดื่มนมแม่ 1 […]

The post ‘ตั๊ก บริบูรณ์’ ปลื้ม ‘เอลซี่’ คลอดลูกสาวด้วยวิธีธรรมชาติ ตั้งชื่อ ‘น้องบีลีฟ’ appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...