‘น้ำเพชร’ โต้เหน็บ ผจก.บัวขาว เป็นเกย์ ! ฉุนสัมภาษณ์บิดเบือน

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
28 ต.ค.57 เมื่อมีเรื่องซุบซิบว่า “คุณยิ้ม” (ร.ท.ธีรวัฒน์ ยิ้วยิ้ม) ผู้จัดการของนักมวยชือดัง “บัวขาว บัญชาเมฆ” จะเข้าข่ายกลุ่มชายสีม่วงหรือเปล่า ซึ่งคนเคยสนิทของหนุ่มบัวขาวอย่างอดีตนางงามสาวสวย “น้ำเพชร” (สุณัณณิการ์ กฤษณสุวรรณ) ได้ให้สัมภาษณ์สื่อเกี่ยวกับเรื่องนี้ ที่มีความหมายสั้นๆแต่ได้ใจความว่า “ทำไมน้ำเพชรถึงคิดว่าคุณยิ้มผู้จัดการบัวขาว น่าจะเป็นเกย์? “ก็…ได้ยินหลายๆคนพูดมาค่ะ” หลายคน? “ค่ะ” แล้วไงต่อคะ? “ส่วนตัวเท่าที่ได้เห็น ได้รู้จักมาสักพัก ก็มีแววมั้ง ไม่ค่อยแน่ใจนะคะ(ยิ้ม)” มีแววมากหรือแววมาก? “ก็ไม่รู้สินะ!?!(อมยิ้ม)” สรุปเป็นเกย์หรือไม่เป็น? “เอ่อ…ไม่ชี้ชัด ไม่ฟันธงนะคะ แต่มีความน่าจะเป็นสูงมั้งคะ ไปสืบๆ ดูกันเองดีกว่า” “สาระของความเป็นเกย์ หรือไม่เกย์? “จะหาสาระหรือคะ หนูบอกไว้ก่อนเลยค่ะ กลุ่มเกย์มีความรู้ความสามารถ มีความคิดสร้างสรรค์ที่เยอะหนูมีเพื่อนเป็นเกย์ที่น่ารักๆเยอะ เรื่องเพศอย่าเอามาเป็นประเด็นดีกว่า จะเป็นเพศไหนก็ตามไม่สำคัญ ให้เราพิจารณาคนนั้นๆ ที่การทำดีกว่า อย่างคุณยิ้มดูแลบัวขาวดีแล้ว ดูแลกันมานาน ก็ขอให้ดูแลกันต่อไปค่ะ อย่าให้หนูต้องพูดเยอะแยะเลยค่ะ” อย่าแอ๊บค่ะ พูดมาเลย? “พอแล้วค่ะ อย่ายาวเลย นะๆ เดี๋ยวจะมีเรื่องมีราวกันอีก(ยิ้ม) ไปถามคนอื่นๆ […]

The post ‘น้ำเพชร’ โต้เหน็บ ผจก.บัวขาว เป็นเกย์ ! ฉุนสัมภาษณ์บิดเบือน appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...