“ตู่ นันทิดา” ร่วมงานวันเกิด “เอ๋ ชนมสวัสดิ์” เป็นเรื่องปกติของครอบครัว

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
นักร้องหญิง ‘ตู่’ นันทิดา แก้วบัวสาย ให้สัมภาษณ์ระหว่างร่วมงานนิตยสาร Wow (World of Watches)” ที่ 185 ราชดำริ ถึงเรื่องที่ไปร่วมงานวันเกิดเอ๋ ชนมสวัสดิ์ อัศวเหม อดีตสามี ว่า เป็นปกติที่วันเกิดพ่อน้องเพลง เราต้องส่งของขวัญให้กันอยู่แล้วเป็นประจำทุกปี ปีที่แล้วก็ส่งดอกไม้ บรรยากาศเป็นปกติ ไม่ได้มีอะไรพิเศษไปกว่าทุกปีนะคะ เมื่อถามว่าแต่ปีนี้คือไปด้วยตัวเองเลยนักร้องหญิงกล่าวว่า “ปีนี้น้องเพลงเขาไปเซอร์ไพรส์ พี่เองก็ติดถ่ายละครอยู่ตอนนี้กะไปพร้อมลูก เพราะลูกบอกไปพร้อมกันนะคะคุณแม่ ผลสุดท้ายกองถ่ายเลิกดึกเลยไปอวยพรเกือบงานเลิกแล้ว” นักข่าวถามว่า พูดคุยอะไรกันเป็นพิเศษไหม นันทิดา กล่าวว่า ไม่มีค่ะ มันเป็นปกติอยู่แล้ว ก็อวยพรให้เขาแข็งแรง การทำงานที่เขาทำก็ดีใจด้วยกับการทำงานที่มีคนมาอวยพรเขามากมาย เห็นว่า 3,600 คนนะ เหมือนปิดจังหวัด ปีนี้ยิ่งใหญ่กว่าทุกปี ฟังจากที่บอกมานะ เห็นหลายคนบอกปีนี้มากันเยอะมากเลย ส่วนน้องเพลงรู้สึกเขาจะร้องเพลง เป็นเพลงที่เขาแต่งให้ พี่ก็ยังไม่ได้ฟังเหมือนกันเพราะเขาร้องบนเวที และพี่ก็ไม่ได้เห็นเพราะพี่ไปสาย ต่อข้อถามว่า น้องเพลงพูดอะไรบ้างไหม นักร้องหญิงกล่าวว่า เขาไม่ได้พูดไรนะ เขาแค่บอกมาละเห็นรูปลงอะไรแบบนี้ค่ะ พอมีภาพก็มาเจอพวกหนูเลย (หัวเราะ) […]

The post “ตู่ นันทิดา” ร่วมงานวันเกิด “เอ๋ ชนมสวัสดิ์” เป็นเรื่องปกติของครอบครัว appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...