“บุ๋ม-ปนัดดา” เจอเรื่องซวย ! มือดีปลอมทะเบียนรถ วางระเบิดภาคใต้

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ทำอะไรก็มีคนจับตามองไปหมด มีข่าวไม่เว้นวัน บ้างก็ว่าสร้างกระแส บ้างก็ว่าน่าชื่นชม สำหรับ “บุ๋ม-ปนัดดา วงศ์ผู้ดี” ที่ล่าสุดเปิดโต๊ะเคลียร์ในประเด็น “โจรใต้” สวมทะเบียนรถเอาไปก่อเหตุ “วางระเบิด” และประเด็นร้อน “กระแต อาร์สยาม” โพสด่าใน IG งานนี้แซ่บเว่อร์แน่นอน มีข่าวทุกวัน ล่าสุดเพิ่งมีเรื่องรถ ? “มีคนเอาทะเบียนรถคันเก่าไปก่อเหตุระเบิดที่ภาคใต้ค่ะ” มีเรื่องแบบนี้ด้วย ? “ตอนนี้โดนกันหลายเคสแล้วค่ะ เพราะว่าจะมีการเดินไปตามห้างแล้วก็ถ่ายรูปทะเบียนรถ แล้วก็เอาทะเบียนรถกับป้ายเสียภาษีไปปลอมเป็นทะเบียนอยู่ที่ภาคใต้ แล้วก็ไปใส่ระเบิดเกิดเหตุอยู่ที่นั่นค่ะ” คนก็คิดว่าเป็นรถบุ๋มที่ก่อเหตุ ? “ใช่ค่ะ แต่ตอนนี้ก็คือเคลียร์ได้แล้วว่ารถไม่ได้อยู่ที่บุ๋มมา 2 ปีแล้วค่ะ” ยังโชคดี ? “เวลาจะขายรถ จะเปลี่ยนรถต้องเก็บเอกสาร อย่าคิดว่าขายไปแล้วจบแล้ว อย่าเลยนะคะ ตอนนี้เก็บเอกสารทุกอย่างให้ดีที่สุดค่ะ” บุ๋มขายยังไง โอนลอยไปเหรอ ? “เป็นศูนย์ของยี่ห้อเขาเลยค่ะ ก็ปลอดภัยเพราะเป็นศูนย์ของยี่ห้อรถเลย” มาที่ข่าวก่อนหน้านี้ มีข่าวว่าโดนกระแต อาร์สยามด่าใน IG ? […]

The post “บุ๋ม-ปนัดดา” เจอเรื่องซวย ! มือดีปลอมทะเบียนรถ วางระเบิดภาคใต้ appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...