“ริต้า” ถาม “เหมี่ยว” โพสต์ด่าใคร ลั่นถ้าด่าก็ด่าตรงๆ ไม่ต้องขึ้นเฟซบุ๊ก

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
ออกจากโรงพยาบาลปุ๊บ ก็เดินหน้าออกงานอีเวนต์รับทรัพย์ทันที สำหรับ “ศรีริต้า เจนเซ่น” นางเอกช่อง 3 โดยเจ้าตัวได้เปิดใจกรณี ดาราป่วนกอง ที่ เหมี่ยว ปวันรัตน์ นาคสุริยะโพสต์ด่าในเฟซบุ๊ก เผยซีเรียสหวั่นคนเข้าใจผิด โร่ถามเจ้าตัวด่าใคร มั่นใจไม่เคยไร้วินัยในการทำงาน ไม่เคยมาสาย ไม่เคยเรื่องมากเลือกเสื้อผ้ากลางกองทางเดินแห่งรัก ทั้งนี้ ริต้าได้ยอมรับว่าไปถามเหมี่ยว ปวันรัตน์ แบบตรงๆ เลยว่า “พอเป็นข่าววันรุ่งขึ้นริต้าไปถามเลยค่ะว่าหมายถึงใคร ถ้าด่าหนูก็ด่าตรงๆ ได้เลยนะ ไม่ต้องเอาขึ้นเฟซบุ๊ก เขาก็บอกว่าไม่ได้หมายถึงหนู ริต้าก็เห็นว่าโยงกันไปหมดทุกคนค่ะ ก็กลัวคนเข้าใจผิดค่ะ เราเข้าวงการมาตั้งนาน ก็มีความรับผิดชอบสิ่งที่เขียนขึ้นมาคือแรงมากๆ การที่พี่เหมี่ยวโกรธขนาดนั้นเราคิดว่ามันต้องแรงมากๆ” เราก็ทำดีนะคะ ริต้าไม่เคยลากอง ไปทำงานก็ตรงเวลา ไม่มีอะไรอย่างนั้นเลยค่ะ เรื่องเสื้อผ้าก็ไม่เคยเลือกเลยค่ะ เพราะบทริต้าใส่แค่เสื้อผ้าขาวดำ คาแรกเตอร์จะชัดมากริต้าไม่เคยมีปัญหาเรื่องเสื้อผ้าเลย ริต้าว่าไปถามเขาเองดีกว่าค่ะ ไม่รู้จริงๆ แล้วก็เป็นเรื่องส่วนตัว ตัวริต้าก็พยายามทำงานให้ดีที่สุด ก็บอกพี่เหมี่ยวว่ามีอะไรบอกริต้านะ อย่าทำแบบนี้ เขาก็บอกไม่ใช่ๆ การทำงานร่วมกันพูดคุยกันดีที่สุดเนอะ จะได้ปรับปรุงตัว ใครทำผิดก็อาจจะไม่รู้ว่าเราผิด แต่ริต้าก็ยังทำงานไปได้ด้วยดีนะคะ พี่เหมี่ยวเวลาอยู่กองจะดีมากน่ารักมาก ตลกมาก ทำงานง่ายมาก ทำงานมีความสุขมาก […]

The post “ริต้า” ถาม “เหมี่ยว” โพสต์ด่าใคร ลั่นถ้าด่าก็ด่าตรงๆ ไม่ต้องขึ้นเฟซบุ๊ก appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...