“เชน-ณัฐวัฒน์” ปรี๊ดแตก ! เจอเม้าท์หน้า “ศัลยกรรม” ลั่นใครอยากรู้ให้มาถาม ?

admin

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administrator
Moderator
Registered
เข้าร่วม
26 สิงหาคม 2013
เม้าท์ไม่เลิกเรื่องศัลยกรรม ทำเอาพระเอกมาดนิ่ง “เชน-ณัฐวัฒน์” ของขึ้นไม่หยุด ถึงขั้นเอ่ยว่า “อยากรู้อะไรทำไมไม่ถามผม!!” งานนี้รายการ “คนดังนั่งเคลียร์” ทาง “ช่อง 2” บันเทิง…ถึงรส ถึงคุณ เลยต้องส่งเทียบเชิญหนุ่มเชนตอบข้อสงสัยกันแบบปากต่อปาก คำต่อคำ รวมทั้งอัพเดตสถานะ “โสด(ไม่)สนิท” รอวันรีเทิร์นสาวน้องวงการ ที่ควบตำแหน่งผู้จัดการส่วนตัวนามว่า “น่าน่า” ทำอะไรมาบ้าง ? “ตามข่าวเลยครับ ทำจมูกครับ ตบหน้าดูได้เลยครับมีแค่จมูก ห้ามตบจมูกอย่างเดียว(หัวเราะ)” หลายคนบอกทำทั้งหน้า ตา 2 ชั้น ? “ตา 2 ชั้นแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ จริงๆ จมูกเนี่ยไม่ได้อยากทำด้วย ใครสงสัยไปเซิร์ทหาได้เลยว่าผมเคยเกิดอุบัติเหตุในการถ่ายทำละคร แล้วจมูกหัก ก็เลยต้องทำ ตอนที่ทำมันดูเหมาะกว่านี้ เพราะตอนนั้นอ้วน คุณหมอเขาคงกะให้เข้ากับรูปหน้าตอนนั้น แต่ตอนนี้ผมลงจมูกมันเลยดูเด่นขึ้น ถามว่าชอบไหม ไม่ชอบครับ” แต่ก็ดูดีนะ ดูหน้ายาว ? “คนอื่นชอบครับ แต่ตัวผมไม่ชอบ” ไม่ชอบแล้วจะทำใหม่ ? “ไม่แน่นอนครับ […]

The post “เชน-ณัฐวัฒน์” ปรี๊ดแตก ! เจอเม้าท์หน้า “ศัลยกรรม” ลั่นใครอยากรู้ให้มาถาม ? appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...