บรรยากาศงานปรึกษาศัลยกรรมโรงพยาบาลไอดี โรงพยาบาลอันดับ 1 ในประเทศเกาหลี

idhospital

สมาชิกโดดเด่น
8 กุมภาพันธ์ 2016
บรรยากาศงานปรึกษาศัลยแพทย์ เลทมีอิน
โรงพยาบาลไอดี โรงพยาบาลอันดับ 1 ในเกาหลี
วันเสาร์ ที่ 10 กันยายนที่ผ่านมา

คนไข้ เดินทางเข้ามารับคำปรึกษา อย่างล้นหลาม !!
เป็นอีกหนึ่งความภูมิใจอย่างมากของทางรพ.ไอดีเราค่ะ
ที่คนไข้ทุกท่านให้ความสนใจรพ.ไอดี เรามากมายขนาดนี้
แล้วเจอกันใหม่ครั้งหน้านะคะ !!

ผ่านไปแล้วกับงานปรึกษาศัลยกรรมกับ " แพทย์ Let me in ศัลยกรรมพลิกชีวิต "

คุณหมอปาร์คซังฮุน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลไอดี และคุณหมอชองซึงอิล

ศัลยแพทย์ผู้โด่งดังของโรงพยาบาลไอดีไปให้คำปรึกษากับทุกท่านสนใจในการผ่าตัดศัลยกรรม

ขอทิ้งท้ายไปกับรูปคุณหมอ ตอนแวะเที่ยวหลังเสร็จงานปรึกษานะคะ
คุณหมอบอกว่าชอบเมืองไทยมากๆ จะต้องมาอีกแน่ๆ
ใครที่อยากมาเจอคุณหมอที่เมืองไทยอีก อย่าพลาดติดตามข่าวสารจากรพ.ไอดี เรานะคะ

งานปรึกษาศัลยกรรมได้จัดขึ้นที่โรงแรมพูลแมน สุขุมวิท

ผู้สนใจศัลยกรรมหลายท่านเข้าร่วมงานปรึกษาของโรงพยาบาลไอดี

โรงพยาบาลไอดีเราขอบคุณทุกท่านสำหรับความสนใจของทุกท่านนะคะ

คราวหน้าพบกันในงานใหม่นะคะ ^^

ด้านบน ด้านล่าง