อัพเดต!!! ทำจมูกกับหมอต้น ที่มาสเตอร์พีซคลินิกมาได้ 1 ปีค่ะ

nangnakav

สมาชิกโดดเด่น
17 กรกฎาคม 2015

เราชื่อหญิงจ้า วันนี้มาอัพเดตหลังทำจมูกได้ 1 ปี จากที่หญิงเคยสัญญาไว้ว่าจะอัพเดตให้ดูกันบ่อยๆ

แต่งานหญิงยุ่งมากเลย เลยไม่ได้มาอัพเดตจมูกให้ดู แป๊ปๆ ก็ผ่านไปปีนึงแล้วหรอเนี่ย!! ไม่ได้การแล้วต้องมารีวิวแล้วแหละค่ะ

หลังทำจมูกกับหมอต้น ที่มาสเตอร์พีซคลินิกผ่านไปได้ 1 ปี หญิงต้องบอกว่าจมูกหญิงนั้น ไม่มีการงอแงอะไรเลยค่ะ ไม่ติดเชื้อ ไม่เบี้ยว ไม่เอียง ไม่เจ็บค่ะ อย่างที่บอกที่นี่สะอาดสะอ้านดี ก็คิดไม่ผิดที่เลือกที่นี่ค่ะ ใครสนใจอยากรู้ว่าจมูกหญิงเมื่อก่อนเป็นยังไงก็เข้าไปดูกระทู้เก่าที่นี่เลยจ้า
http://www.dodeden.com/forum/threads/5992/

ไฟล์แนบ

45.8 KB · อ่าน: 1
    45.3 KB · อ่าน: 1

firstloveole

15 มิถุนายน 2016
ครบ 1 ปี แล้ว จมูกยังสวยเลย

puypuyone

ทำมา 1 ปี แล้ว ยังสวยมากๆๆ ชอบเลยค่ะ

nangnakav

17 กรกฎาคม 2015
สวยมาก
ครบ 1 ปี แล้ว จมูกยังสวยเลย
สวยมากๆๆ ค่ะ
น่าร๊ากอะ
น่ารักจังเลย
ทำมา 1 ปี แล้ว ยังสวยมากๆๆ ชอบเลยค่ะ
ทำมาแล้วยังสวยมากก
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นเลยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง