จมูกโด่งอยู่แล้วแต่อยากเสริมให้ปลายพุ่งอ่ครับ (ขอความคิดเห็นหน่อยว่าควรทำมั้ยครับ)

james_22

สมาชิกโดดเด่น
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ไฟล์แนบ

261.4 KB · อ่าน: 27
D

DavidMinho

Guest
ส่วนตัวแล้วคิดว่า..จมูกสวยแล้วครับ ไม่จำเป็นต้องเสริมก็ได้
แต่ ถ้าเสริมก็ทำได้เช่นกันคัรบ ถ้าเสริมก็จะโด่งเป็นฝรั่ง หรือต่างชาติไปเลยครับ
เนื้อก็ดูมีเยอะอยู่ครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริงๆจมูกโด่งอยู่แล้วนะครับ

ไม่จำเป็นต้องทำก็ได้ครับ

แต่หากจะทำก็เสริมเป็นซิลิโคน ให้สันบางๆ แล้วเน้นให้ปลายโด่งพุ่งได้ครับ

james_22

ส่วนตัวแล้วคิดว่า..จมูกสวยแล้วครับ ไม่จำเป็นต้องเสริมก็ได้
แต่ ถ้าเสริมก็ทำได้เช่นกันคัรบ ถ้าเสริมก็จะโด่งเป็นฝรั่ง หรือต่างชาติไปเลยครับ
เนื้อก็ดูมีเยอะอยู่ครับ
ขอบคุนมากๆนะครับสำหรับคำแนะนำ

james_22

ขอบคนครับ
จริงๆจมูกโด่งอยู่แล้วนะครับ

ไม่จำเป็นต้องทำก็ได้ครับ

แต่หากจะทำก็เสริมเป็นซิลิโคน ให้สันบางๆ แล้วเน้นให้ปลายโด่งพุ่งได้ครับ

Saengthian Thananchai

21 กุมภาพันธ์ 2020
อยากเสริมอ่ะครับสมควรจะทำมั้ยครับ
เนื้อค่อนข้างเยอะสามารถเสริมทรงโด่งคล้ายฝรั่งจะเข้ากับโครงหน้ามากขึ้นค่ะ
แนะนำคุณหมอหลิวที่ ต้นหลิวคลินิกค่า👩🏼‍⚕️
👉รับประกัน6เดือน รับประกันซิลิโคนทะลุตลอดชีวิต👈 #คุณหมอดูแลก่อน-หลังผ่าตัดเองทุกเคส. ❤️
สอบถามเพิ่มเติม/สนใจ/ปรึกษา/จองคิวได้ที่ in box หรือ เพจต้นหลิวคลินิก https://g.co/kgs/ysBKMT

ด้านบน ด้านล่าง