ตา ใครเคยทำตาที่อเมทิสคลินิก สาทรบ้าง แนะนำหน่อยครับ

ปลามาลิน

สมาชิกโดดเด่น
24 สิงหาคม 2016
เข้าไปที่คลินิก หาข้อมูลเยอะๆ ว่าต้องแก้ตรงไหน ส่วนมากปรึกษาฟรีค่ะ

แองจี้นะ

กรีดตาสองชั้นไปเลยค่ะ ไม่แนะนำแบบเย็บสามจุด ถ้าหนังตาเยอะ ไม่ก็ไปขอคำแนะนำจากหมอดีกว่า

Barzani

13 กรกฎาคม 2015
แนะนำเข้าไปปรึกษาเลยจ้า ตอบโจทย์ รอดูผลงานนน

winetime

สมาชิกใหม่
22 พฤษภาคม 2018
อเมทิสคลินิกก็ทำสวยนะคะเคยเห็นรีวิวอยู่ แต่เราทำตา 2 ชั้นที่ ธีรพรคลินิก มาค่ะส่วนตัวประทับใจมาก คุณหมอมือเบาตอนทำมีวิสัญญีแพทย์เข้ามาดูแลแบบใกล้ชิดเลยค่ะ ตอนแรกกลัวๆนี่หายเลยค่ะ ทำเสร็จแทบไม่บวมเลยแปลกมากเคยดูรีวิวที่อื่นมาจะบวมกันสามสี่วัน ทำที่นี่สบายเลย คุ้มค่ะ

auernaree.jkk

5 มิถุนายน 2018
สวัสดีค่ะคุณ kittikhon ขออนุญาตแนะนำการทำตาสองชั้นและการแก้ไขกล้ามเนื้อตาของ Masterpiece เป็นอีก 1 ตัวเลือกนะคะ
สามารถเข้าไปดูรีวิวจากลูกค้าก่อนตัดสินใจได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

http://www.xn--12cfu3bw1atrv8b8a9c9ajd1o6h.com/surgery/บทความรีวิว/รีวิวศัลยกรรมตา/

ที่รักของคุณแม่

ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมเลยค่ะ เราว่าน่าจะโอเคกว่า เพราะตอนเราจะไปทำตากับอัคราคลินิก เราก็ไปหาข้อมูลเพิ่มเติม ไปปรึกษากับคุณหมอก่อนเหมือนกัน

Lyrics

ลองดูกับหมอรวงข้าว lovely eye clinic ก็ดีค่า หมอเค้ามีเทคนิคปรับชั้นตาสองชั้นหลายแบบเลย ไปปรึกษาก่อน จะได้รู้ว่าควรทำแบบไหน ให้ออกมาเข้ากับจขกท.

babara

24 สิงหาคม 2018
เราไปทำตาสองชั้นกับหมอต่อพงค์ รัชดา พอทำออกมาแล้วเข้ากับหน้าเรามาก ดูเป็นธรรมชาติเลย ถ้าอยากได้แบบหวานๆ บอกหมอไว้ก่อนได้ค่ะ สนใจลองเข้าไปปรึกษาหาข้อมูลดูก่อนนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง