ตา อยากทำตา 2 ชั้น ต้องคำนึงเรื่องอะไรบ้างค่ะ

แองจี้นะ

สมาชิกโดดเด่น
ไปคุยกับคุณหมอก่อนดีมั้ยค่ะ ให้คุณหมอแนะนำ แต่อย่างน้อยก็ควรมีแบบที่อยากได้เอาไว้ในใจ ตอนคุยกับคุณหมอจะได้บอกคุณหมอได้ว่าอยากได้แบบไหน

kittikhon

สมาชิกใหม่
27 พฤศจิกายน 2016
มีปัญหาเดียวกับ จขกท เลยครับ ผมเข้าไปปรึกษาที่อเมทิส คลินิค ตรงสาทร หมอเก่ง ให้คำปรึกษาดีมาก แถมปรึกษาฟรีด้วย จขกท ลองเข้าไปปรึกษาดูครับ

ammay

แนะนะคลินิคหมอต่อพงค์ แถวรัชดาค่ะ ปรึกษาคุณฟรีค่ะ ทำตาสองชั้นตกแต่งหนังตา แก้ไขหนังตา ทำตาที่นี่ทำออกมาดูเป็นธรรมชาติ ไม่ดูหลอกตาค่ะ
https://www.facebook.com/torpongpolchan

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เบื้องต้นเราต้องมองก่อนว่าเรามีปัญหาอย่างไร และเราอยากให้ผลลัพท์ออกมาเป็นอย่างไร จากนั้นก็เข้าไปคุยกับหมอว่าเราอยากได้แบบนั้นแบบนี้ แล้วดูว่าหมอเค้าจะตอบโจทย์เราทำได้มากน้อยแค่ไหน

และต้องถามด้วยว่าถ้าหมอทำได้ หมอจะทำอย่างไร

ข้อดีข้อเสียของเทคนิคที่หมอใช้ ผลงานรีวิวที่ผ่านมา

และราคาที่เรายอมรับได้หรือไม่ครับ

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
ลองให้ VR CLINIC เป็นอีกตัวเลือกหนึ่งได้นะค้าา ตอนนี้มีโปรโมชั่นพิเศษ ๆ อยู่ด้วยนร้า ^^

แพน

16 กุมภาพันธ์ 2017
เราทำกับหมอโอ๋ ธนพันธ์มาค่ะ ปลื้มมมาก คุนหมอเอาไขมันที่หนังตาออกให้ด้วย ราคาเดียวเลยค่ะ

หนูทำได้

20 ธันวาคม 2017
หาข้อมูลรีวิวอ่านเยอะๆปะกอบการตัดสินใจด้วยนะคะ แล้วก็อย่าฝืนทำสิ่งที่จะไม่เข้ากับเรา เช่นชั้นตาที่สูงจนเกินไป

ถ้าให้เราแนะนำก็หมอเดียวกับที่เราทำแล้วกันค่ะ เออเบินคลีนิก ลองเสิชหาข้อมูลดู

พนักงานน่ารัก คุณหมอใจดี ราคาไม่แพง แล้วที่สำคัญคือมือเบามาาาาก เย็บแผลเนี๊ยบสุดอะไรสุด ของเราแค่อาทิตย์กว่าแผลก็ยุบเข้าที่แล้วอ่ะค่ะ

gurubeautyka

25 มิถุนายน 2018
ปรึกษาคุณหมอคะ เราแนะนำ MTP Hospital

boomta

สมาชิกใหม่
20 ธันวาคม 2017
อันนี้แล้วแต่ว่าหมอจะว่ายังไงด้วยอะ ต้องไปปรึกษาก่อนทำอยู่ดี ที่อัคราคลินิคพอจะทำตาเค้าก็จะช่วยวิเคราะห์ให้อยู่

forworkingkid

ลองดูข้อมูลของโรงพยาบาลศัลยกรรมตกแต่งดับเบิ้ลยู >> ทำตาสองชั้น กดดูได้เลยจ้าใส่ลิ้งค์ไว้แล้ว
เห็นว่าคุณปุ้ย พิมลวรรณแก้ตาตกที่นี่ด้วย

เว็บโรงพยาบาล https://www.w-surgeryhospital.com
#ศัลยกรรมตกแต่ง #plasticsurgery

muai

สมาชิกใหม่
21 กุมภาพันธ์ 2018
ถ้าหางตาตกแล้วจะทำตาสองชั้น แนะนำ lovely eye clinic ค่ะ เราก็ทำที่นี่มา ทำกับหมอรวงข้าวนะคะ หมอทำสวยและเนียนมาก แผลหายเร็วค่ะ

babara

24 สิงหาคม 2018
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ สอบถามเพิ่มเติมทาง inbox หรือเข้าไปติดต่อสอบถามที่คลินิกฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง