ปาก ศัลยกรรมปากเสริมโหวเฮ้งมีที่ไหนรับทำบ้างคะ?

thanyapron

สมาชิกใหม่
เราทำงานที่ต้องใช้ปากพูดบ่อยๆค่ะ เลยอยากทำ มันจะได้เสริมบุคลิกภาพแล้วก็ความมั่นใจของเราด้วยเวลาที่ต้องพรีเซนต์งานหรืออกไปพูดต่อหน้าคนจำนวนมากๆ ที่เล็งๆไว้ก็ว่าจะทำที่ดิอาทคลีนิคคิดว่าดีมั้ยคะ?

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำปากให้เป็นยังไงครับ แต่ถ้าปากกระจับ ดิอาทก็ทำสวยครับ

sumbara

สมาชิกใหม่
11 กันยายน 2017
ที่ดังๆมีหมอภูกับหมอเปิ้ลค่ะ แต่หมอที่ดิอาร์ทก็ทำสวย เคยมีคนมารีวิวไว้ เราว่าโอเคเลย

aurora_1984

สมาชิกโดดเด่น
น่าทำอ่ะ เราก็อยากทำ นี่ก็เก็บเงินใกล้ครบล่ะ อยากทำกับหมออาร์ทเหมือนกันค่ะ

thebeepueng

สมาชิกใหม่
13 กันยายน 2017

ไปเจอมารีวิวหนึ่งของ The art clinic สวยเป็นธรรมชาติมาก ปากไม่บวม หายไวด้วย

woonsenka

สมาชิกใหม่
14 กันยายน 2017
ถ้าสบายใจจะทำก็ทำเถอะค่ะ แค่เลือกหมอให้ดีๆหรือปรึกษาคุณหมอก่อนทำก็เป็นวิธีที่ดีที่สุดค่ะ เราเองก็ไปทำมา

เพราะต้องการเสริมบุคลิกภาพของตัวเอง พอทำเสร็จหายบวมแล้วก็แฮปปี้มากเลย มั่นใจมากขึ้นค่ะ :D

baobo

สมาชิกโดดเด่น
1 มิถุนายน 2017
we clinic เราดูรีวิวมาปากก็สวยเหมือนกันนะ

ด้านบน ด้านล่าง