จมูก เสริมจมูกมา 4 เดือน อยู่ดีๆก็ปวด

Sontaya1989

สมาชิกโดดเด่น
22 พฤษภาคม 2014
เรื่องมีอยู่ว่าผมนวดจมูกตอนล้างหน้าตามปกติ อยู่ดีๆมันก็ปวดจี๊ดๆ ตรงหว่างคิ้ว แล้วก็หายไป ไม่ทราบมันจะเป็นอะไรหรือเปล่าครับ มีใครเคยมีอาการแบบผมไหม บางทีอยู่ดีๆก็ปวดจี๊ดๆ แล้วสักแปปก็หาย แล้วไม่ทราบว่าการนวดจมูกนี้จะทำให้ซิลิโคนเคลื่อนไหมครับ ผมทำจมูกมา 4 เดือนแล้ว

D

DavidMinho

Guest
เป็นสิวอักเสบหรือเปล่าครับ..
หรือมีอาการบวมแดงร่วมด้วยหรือเปล่าคัรบ

Sontaya1989

สมาชิกโดดเด่น
22 พฤษภาคม 2014
ไม่มีอาการบวมแดงอะไรเลยครับ มีแค่ปวดๆ สักพักก็หาย

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ลองสัมผัส มีความรู้สึกเป็นอย่างไรบ้างครับ

เบื้องต้นสามารถไปพบหมอที่เสริมจมูกให้ก็ได้ครับ

naja

สมาชิกใหม่
30 สิงหาคม 2018
น่าจะต้องไปให้หมอเช็คค่ะ อาจจะผิดปกติ แต่ว่าถ้าจมูก 4 เดือนมันน่าจะเข้าที่ไม่ปวดแล้วปะ คือเราไปทำจมูกมากับอัคราคลินิก ไม่ถึง 2 เดือน จมุกเราก้บวมน้อยลง เห็นสันชัดแล้ว

ด้านบน ด้านล่าง