กิจกรรมท้าเปิดเหม่งสำหรับทุกคนที่มีทุกอย่าง ยกเว้นผม!! มาสเตอร์พีซ คลินิก ท้าเปิดเหม่ง

mtp.clinic

สมาชิกโดดเด่น

กิจกรรมท้าเปิดเหม่งสำหรับทุกคนที่มีทุกอย่าง ยกเว้นผม!! ร่วมคืนความดก!! ดำ!! ให้ผมแบบข้ามปี พร้อมคืนพื้นที่ให้เส้นผมไปกับมาสเตอร์พีซ คลินิก เพราะเราจะไม่ยอมให้คุณไม่ต้องจาก ‘ผม’ ไปไกล อยากมีผมอยู่ใกล้ๆ ง่ายๆ แค่โพสคอมเมนต์ใต้กิจกรรมนี้ พร้อมรายละเอียดตามกติกาข้างล่าง

• กด Like & Share โพสต์กิจกรรม

• โพสต์รูปถ่าย “ท่าเปิดหน้าผากโชว์หัวเหม่ง” จะลีลาท่าไหนก็ได้ไม่จำกัด

• แปะแฮชแท็ก #มาสเตอร์พีซคลินิกท้าเปิดเหม่ง

เพื่อลุ้นรับรางวัลศัลยกรรมปลูกผมฟรี!! 1 รางวัล (มูลค่า 210,000 บาท ) และผลิตภัณฑ์ Hair Fiber อีก 20 รางวัล (มูลค่า 9,800 บาท) แทนคำปลอบใจจากมาสเตอร์พีซ คลินิก ร่วมคืนพื้นที่ให้เส้นผมได้ตั้งแต่วันที่ 15 ธ.ค. – 25 ธ.ค. 2560 และประกาศผลผู้โชคดีวันที่ 29 ธ.ค. 2560

**คำเตือน**

#มาสเตอร์พีซคลินิกท้าเปิดเหม่ง เป็นกิจกรรมที่สามารถเล่นได้ทุกเพศทุกวัย ไม่จำกัด “ขอแค่คุณอยากให้ผมอยู่กับคุณไปนานๆ” ก็ร่วมแชร์ภาพเหม่งๆ กับเราได้ อ่านจบแล้วโพสค่ะ!!

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
Call Center : 02-1054370
Facebook : masterpiececlinicbeauty
Instagram : masterpiece_clinic
Line : @masterpiececlinic
Youtube : Masterpiece Clinic

ด้านบน ด้านล่าง