ใครเคยถามจมูกกับหมอศรัณย์ อินทรามระ43 บ้าง?

alicedeton

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
26 พฤษภาคม 2014
ไม่เคยอ่ะค่ะ ทำจมูกสวยหรอค่ะ แอบอยากรู้บ้างจัง รอติดตามๆ

เราเคยทำจมูกกับคุณหมอค่ะ ตอนนี้ได้ปีกว่าแล้ว คุณหมอน่ารักนะ มือเบา ...แต่จมูกที่เราทำมามันเอียงขวาอ่าา เราก็ได้เข้าไปปรึกษา คุณหมอก็รับผิดชอบดีนะคะ แต่บางคนทำครั้งเดียวสวยไปเลยก็มีน๊าาา
ขอให้ จขกท. โชคดี สวย เด้ง นะคะ ^^

เราไปทำมาแล้วคะ ไม่สูงเลย
อาจเพราะหมอชอบถามเราว่าทำอาชีพอะไร เราตอบว้าคงเรียนต่อเรื่อยๆ
จัดมานิดเดียว

พี่แนตทำมาค่ะ ทำแบบโอเพ่นค่ะ ใช้กระดูกอ่อนเติมปลายและปรับให้จมูกเล็กลงค่ะ