อยากทราบคิวทำจมูกหมอเฉลิมค่ะ

PimMii

สมาชิกโดดเด่น
30 พฤษภาคม 2014
อยากทราบว่าคิวทำจมูกของหมอเฉลิมปีนี้ค่ะ ว่าเปิดรับรึยังคะ ??
แล้ววิธีการจองคิว ต้องทำอย่างไรบ้าง??
ยังไงถ้าใครทราบรบกวนด้วยนะคะ :)

PimMii

ขอบคุณนะคะ :)

อีกอย่างหนึ่งค่ะ พอดีหนูไม่ได้อยู่เมืองไทย แล้วแบบนี้ต้องทำยังไงคะ??
ญาติที่ไทยก็มีแต่ยาย แบบนี้เลยไม่แน่ใจว่าจะมีใครเข้าไปติดต่อที่คลินิกแทนให้อ่ะค่ะ

dojinko11

ถ้าโทรติดแล้วผมติดต่อให้แทนได้คับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขอบคุณนะคะ :)

อีกอย่างหนึ่งค่ะ พอดีหนูไม่ได้อยู่เมืองไทย แล้วแบบนี้ต้องทำยังไงคะ??
ญาติที่ไทยก็มีแต่ยาย แบบนี้เลยไม่แน่ใจว่าจะมีใครเข้าไปติดต่อที่คลินิกแทนให้อ่ะค่ะ

โทรติดมั้ยครับ

PimMii

โทรติดเรียบร้อยแล้วค่ะ ดีใจมากๆ :)

PimMii

ส่วนที่เหลือก็แค่ให้คนไปติดต่อแทนให้
แล้วแบบนี้เราสามารถกำหนดวันเองได้รึป่าวคะ?

dojinko11

ต้องรีบติดต่อคับ ส่วนมากคนที่เข้าไปติดต่อที่คลีนิคจะได้จองวันก่อน

PimMii

อ่อ ขอบคุณมากค่ะ
เดี๋ยววันพุธพี่ที่ไทยจะเข้าไปติดต่อให้ค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อ่อ ขอบคุณมากค่ะ
เดี๋ยววันพุธพี่ที่ไทยจะเข้าไปติดต่อให้ค่ะ

ใช่ครับ ตอนนี้คิว กค. หมดละครับ ลงชื่อได้ รีบไปจองวันครับ ตอนนี้เหลือสิงหา กับกันยาแล้วครับ

PimMii

ค่ะ นุ้วคิดว่าจะจองเดือนกันยา
เพราะบินไปไทยสิ้นเดือนสิงหาค่ะ

ไม่ทราบว่าพี่พอทราบราคาไหมคะ?

Cover

สมาชิกใหม่
เคยจะจองให้เพื่อน จองยากมากเลยอะ ดีที่เพื่อนเราไม่คิดมาก ดูไว้หลายคลินิก จนไปตกลงปลงใจกับอัคราคลินิก คิวเยอะเหมือนกัน แต่ก็จองง่ายอยู่ แล้วคอยดูแล ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ เพื่อนเราชมให้ฟังบ่อยมาก จมูกออกมาสวยสมใจนางอีก

ด้านบน ด้านล่าง