จมูก ช่วยแนะนำหมอเสริมจมูกที่เหมาะกับใบหน้าให้หน่อยค่ะ

View

สมาชิกโดดเด่น
คือ ไม่ทราบว่า ทรงจมูกแบบนี้ ทำกับหมออะไรถึงจะสวยค่ะ เป็นคนที่เนื้อจมูกระหว่างตามีไม่ค่อยเยอะค่ะ ต้องตัดปีกจมูกไหมคะ คุณแม่บอกว่าถ้าทำจมูก ตา จะเล็กลง แล้วจะดูน่าเกลียดไหมคะimage.jpg image.jpg image.jpg

D

DavidMinho

Guest
เป็นคนพื้นฐานดีนะครับ..
มีหมอในใจไหมครับ ลองลิสมาสัก สามสี่หมอก็ได้ครับ

View

คือ ยังไม่มีเลยค่ะ ไม่ค่อยทราบว่าหมอท่านไหนทำทรงแบบไหนอ่ะค่ะ คืออยากได้ทรงแบบแนท ณัฐชา อ่าค่ะ แนะนำให้ด้วยนะคะ ไม่แน่ใจว่าเข้ากับหน้ารึตัวเองรึป่าวค่ะ ฮ่าๆimage.jpg image.jpg

View

หมอไหนทำทรงประมาณนี้คะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริงต้องถามว่า ตั้งงบไว้เท่าไหร่ครับ

พื้นฐานค่อนข้างดี เสริมโด่งขึ้นมาก็สวยแล้วครับ

View

2-3 หมื่น ค่ะ ไม่เกินนี้ค่ะ

View

หมออยู่แถวไหนหรอคะ ไม่เคยดูรีวิว ของท่านเลยค่ะ

View

ส่วนมากหมอทำเบี้ยวหรอคะ ลองไปอ่านรีวิว มาก แต่ส่วนมากบอกทรงสวยแต่เบี้ยว ต้องแก้ ค่ะ

freshnight

ส่วนมากหมอทำเบี้ยวหรอคะ ลองไปอ่านรีวิว มาก แต่ส่วนมากบอกทรงสวยแต่เบี้ยว ต้องแก้ ค่ะ

กรณีเบี้ยวคงมีบ้างครับ

ยังไงก็ลองไปปรึกษาหมอดูก่อนได้ครับ

View

ต้องโทรจองคิวไหมคะ ไปที่ฟอร์จูนหรอคะ

freshnight

ต้องโทรจองคิวไหมคะ ไปที่ฟอร์จูนหรอคะ

โทรติดต่อได้ที่ ฟอร์จูนคลินิกครับ ต้องจองคิวครับ แต่คิวไม่นาน
จองอาทิตย์นี้อาทิตย์หน้าได้ทำครับ

Digital

สมาชิกใหม่
ลองปรึกษากับหมอปิ๊กที่อัคราคลินิกก่อนก็ได้ inbox ไปในเพจ Akara Clinic : อัคราคลินิก เลย ว่าจมูกแบบนี้จะทำทรงไหนได้บ้าง เรื่องงบเรื่องอะไรก็ปรึกษาหมอได้เลย หมอใจดี คุยง่ายมากค่ะ

porkaew

16 กุมภาพันธ์ 2016
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ ปรึกษาสอบถามฟรีไม่มีค่าใช่จ่ายค่ะ สามารถให้คุณหมอประเมินดูก่อนตัดสินใจทำได้ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง