ตัดสินใจฉีดเสริมหน้าอก มีที่ไหนแนะนำมั่งมั้ยคะ

Drjhow

สมาชิกโดดเด่น
30 พฤษภาคม 2014
คือเนื่องด้วยไม่สามารถ ผ่าตัด และพักฟื้นได้ เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกด้วยการฉีด มี่ที่ไหนแนะนำมั้ยคะ ที่เด่นและดังเรื่องการเสริมด้วยวิธีการฉีดหนะ
รบกวนด้วยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แนะนำ sk clinic และ เอเมดคลินิกอีกที่ครับ

ลองหาดูรีวิวในห้องรีวิวนะครับ

nunoey

สมาชิกใหม่
28 สิงหาคม 2018
ถ้าฉีดเสริมหน้าอก เราว่ามันจะอยู่ได้ไม่ค่อยนานนะคะ ต้องไปผ่าเสริมซิลิโคนเอาดีกว่า ถึงจะอยู่ทน แล้วเราว่ามันสวยกว่าด้วยนะ อย่างที่อัครา คลินิกก็ทำสวยดีค่ะ ถ้าทำแบบไซส์เข้ากับรูปร่างของตัวเอง เราว่าก็น่าจะออกมาธรรมชาติเลย

ด้านบน ด้านล่าง