ตา ใครเคยแก้ตากับคุณหมอดวงดาว รบกวนช่วยแชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อยค่ะ

divvy

สมาชิกใหม่
13 พฤษภาคม 2018
ใครเคยแก้ตาหรือทำตากับคุณหมอดวงดาว ที่ Starmed clinic บ้าง ว่าทำออกมาพอใจหรือเปล่า หลังทำมีปัญหาอะไรบ้างไหม เพราะยังไม่เคยเห็นรีวิวจากที่อื่นเลย เคยเห็นแต่รีวิวในเฟสบุ๊คของทางคลีนิค เลยอยากรบกวนใครที่เคยทำตาที่นี่แชร์ประสบการณ์ให้ฟังด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

thitimafour

สมาชิกใหม่
ปกติเวลานึกถึงทำตา 2 ชั้น หรือ แก้ตา เราจะนึกถึงหมอชลทิศ นึกถึงธีรพรคลินิกอะค่ะ ลองเข้าไปดูก่อนได้นะคะ มีฟีดแบ็คหลังการทำเยอะมากจริง

energetic

สมาชิกใหม่
16 พฤษภาคม 2019
ไม่ค่อยได้ยินนะคะ ที่ได้ยินก็จะมีเป็นอัครา คลินิก ที่นี่มีรีวิวในเฟสอยู่ ทำตาสวยเลยอะ สองชั้นไม่มี ทำออกมาคือดูธรรมชาตินะ

0pEL

Administrator
Staff Member
สนใจเข้ากลุ่มแชร์ประสบการณ์ศัลยกรรมได้นะครับ https://www.facebook.com/groups/dodeden/ มีอะไรสอบถามได้เลยครับ แอดมินตอบเองทุกโพส

moring

สมาชิกใหม่
เราเคยทำกับหมอรวงข้าว ที่ Lovely eye clinic หมอเค้าจะทำตามหน้าแต่ละคน ไม่ได้ทำจนเว่อ จากที่ทำมาแล้วไม่ต้องพักฟื้นเลยค่ะ
ไม่มีอาการผิดปกติต้องไปแก้อะไรด้วย

ด้านบน ด้านล่าง