รีวิว เสริมจมูกซิลิโคน หมออาร์ม นวชน มาสเตอร์พีซ คลินิก

thesanooker.sy

สมาชิกใหม่
17 พฤษภาคม 2018
ใครว่าของฟรีจะดีเสมอไป!!
เฮลโล่ว สวัสดีจ้าทุกคน หลายคนอาจตกใจว่าอะไร ทำไม หรือนุ๊กไป เสริมจมูกซิลิโคน ฟรีๆมาแล้วดั้งพัง! แต่ความจริงแล้วคือนุ๊กมีโอกาสไปใช้บริการที่ มาสเตอร์พีซ คลินิก แล้วเกินกว่าคำว่าดี คือมันดีมากกกค่ะ ดั้งฟรีและโด่งกำลังดี มันหน้าตาแบบนี้นี่เองงง

นุ๊กรู้สึกแฮปปี้มากค่ะเลยต้องมาบอกต่อ เรื่องมันมีอยู่ว่า นุ๊กไปเล่นกิจกรรมในกลุ่มรีวิวสวยศัลยกรรมอย่างปลอดภัยมาได้ เสริมจมูกซิลิโคน ฟรี! แต่ในความฟรีก็มีความประทับใจมากค่ะ
เพราะนอกจากคลินิกจะหาง่าย สะอาดมาก คุณหมอใจดีแล้ว ( หมออาร์ม นวชน ) การบริการของที่นี่ก็ไม่เหมือนเราได้ของฟรีเลยอ่ะ แต่เหมือนจ่ายตังค์แล้วได้เป็นลูกค้าซุปเปอร์วีไอพี5555 พี่ๆทุกคนบริการดีมากก น่ารักยิ้มแย้มตลอดเว สงสัยอะไรก็ถามได้หม๊ดด สิบ สิบ สิบ ไปเลยจ้าาา

มาถึง มาสเตอร์พีซ คลินิก แล้ว คลินิกตกแต่งสวย ดูสะอาดตามากๆค่าา ก่อน เสริมจมูกซิลิโคน เบ้าหน้าของนุ๊กก็บ้านๆ แนวธรรมชาติ(ลงโทษ) แบบนี่แหละค่าา

ออกมาจากห้องผ่าตัดสดๆร้อนๆ อาการก็จะประมาณข้างล่างนี้ ถึงหน้านุ๊กจะงงๆนิดหน่อย(เพราะศัลยกรรมครั้งแรก) แต่ก็ประทับใจในดั้งที่ได้มาค่ะ โด่งกำลังดี แบบธรรมชาติไม่ลงโทษแล้ววว

หลัง เสริมจมูกซิลิโคน ในช่วงแรกยังบวมๆหน่อยๆ แต่ก็ถูกใจใช่เลยค่าา ทรงจมูกสวยๆแบบนี้สร้างสรรค์โดย หมออาร์ม นวชน แห่ง มาสเตอร์พีซ คลินิก จ้า

14 วันแล้วววว ทรงเน้ถูกใจฝุดๆ หน้าไม่แบนและมีมิติขึ้นมากค่า

ครบ 30 วันหลัง เสริมจมูกซิลิโคน ทรงสโลปดูเป็นธรรมชาติมากจ้า

ณ ปัจจุบันนุ๊ก เสริมจมูกซิลิโคน มาได้เดือนกว่าล่ะ ทุกอย่างโอเค จมูกเข้าที่ดีมากก ส่วนอาการบวมก็หายไปหมดแล้วจ้า

ขอขอบคุณกิจกรรมดีๆ แล้วก็ขอบใจในความโชคดีของตัวเองที่ยังพอมีแต้มบุญเหลืออยู่ เลยได้มา เสริมจมูกซิลิโคน ฟรี ๆกับ มาสเตอร์พีซ คลินิก ค่าา

jam.nathaphorn89

สมาชิกโดดเด่น
18 พฤษภาคม 2018
เขาจะมีกิจกรรมแจกอีกเมื่อไหร่คะ เราก็เล็งๆที่นี่ไว้อยู่เหมือนกัน

kanjanasalee01

สมาชิกใหม่
18 พฤษภาคม 2018
ชอบรูปครบ 30 วัน รูปซ้ายมือมากเลยค่ะ เป็นสันแบบธรรมชาติดี

yellopark

ทรงสโลบสวยมากเลยค่ะ ดูธรรมชาติดี

rolly46

อยากโชคดีเเบบนี้บ้างจุง จมูกก็ปังเเถมฟรีอีกกก

gurubeautyka

25 มิถุนายน 2018
จมูกสวยมากกก
อิจฉาอะ เราแชร์ทุกคลินิค ไม่ได้สักคลินิค ฮือๆ

biwbeautysomax

16 กรกฎาคม 2018
โชคดีมากเลยอ่ะ ฟรีด้วยสวยด้วย

windy

โชคดีเว่อร์ ทรงสวยดีนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง